Waandishi Makanjanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi Makanjanja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Nov 14, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,030
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kwamba huyo mwandishi ni kanjanja ilitakiwa kusema fedha za bandia kama zingekuwa halali zingekuwa na thamani ya 1.7mil
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,903
    Likes Received: 5,365
    Trophy Points: 280
    great thinking,ila hilo jina mmh!
     
Loading...