Waalimu wa ujasiriamali Mwanza wanahitajika


bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
Taasisi ya tuwafikie kupitia mradi wake wa wezesha mjasiriamali inatangaza nafasi za walimu wa ujasiriamali Mkoani Mwanza wenye ujuzi wa kati ya mambo yafuatayo:-
utengenezaji wa bidhaa mbalimbali, upambaji wa sherehe, ushereheshaji, upikaji wa keki, ufugaji wa kisasa na mbinu bora za kilimo.
Tuma maombi kama una ujuzi wa kati ya hayo au mengine utaje ili upate nafasi kufanya kazi ya kufundisha wajasiriamali katika mradi ambao watakuwa waalimu ili kukidhi mahitaji ya walimu wa ujasiriamali.
Maombi yatumwe kwa email tuwafikiemwanza@gmail.com. Kumbuka kutuma namba yako ya simu kwa ajili ya mawasiliano.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,909
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,909 1,396 280
kwa wale walimu ambao wako mikoani mnawasaidiaje kiusafiri na mambo mengineyo
halafu mm ni mtaalamu wa kutengeneza batiki na ni mshereheshaji mnatanihitaji pia?
Taasisi ya tuwafikie kupitia mradi wake wa wezesha mjasiriamali inatangaza nafasi za walimu wa ujasiriamali Mkoani Mwanza wenye ujuzi wa kati ya mambo yafuatayo:-
utengenezaji wa bidhaa mbalimbali, upambaji wa sherehe, ushereheshaji, upikaji wa keki, ufugaji wa kisasa na mbinu bora za kilimo.
Tuma maombi kama una ujuzi wa kati ya hayo au mengine utaje ili upate nafasi kufanya kazi ya kufundisha wajasiriamali katika mradi ambao watakuwa waalimu ili kukidhi mahitaji ya walimu wa ujasiriamali.
Maombi yatumwe kwa email tuwafikiemwanza@gmail.com. Kumbuka kutuma namba yako ya simu kwa ajili ya mawasiliano.
 
bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
tuma maombi, hayo yote yatazingatiwa ktk mkataba wako wa kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,201
Members 482,034
Posts 29,800,166