Waakazi wa Buswelu Mwanza, tunahitaji maji.

Waakazi wa Buswelu Mwanza, tunahitaji maji.

mwita daniel

Member
Joined
Sep 18, 2015
Posts
37
Reaction score
15
Jamani wananchi wanaoishi kuanzia wilayani, mtaa wa magaka, mtaa wa kahama, welunya, ilalila, jijini Mwanza, Tunahitaji msaada wa maji, wamama wanaumia sana kutafuta maji usiku kucha wakiwa na watoto mgongoni.
 
Vipi muwakilishi wenu amewasemea bungeni au anafanyatu vile walivyoambiwa na Mh.Makonda?

Maana walikasirika aisee hahaaaa
 
Mie kwangu ni Buswelu - Kigala maji yapo tena yana pressure kubwa hadi yananipasulia mipira ya kwenda kwenye yale madude ya kujaza maji ya kufulashi chooni. Yaani yana pressure hadi kero! Kumbe majirani zangu mnateseka kiasi hicho!!!
 
Nenda Mwauwasa mkuu na kama mkurugenzi wao ni mzee mtonyeni mkuu.
 
Jamani wananchi wanaoishi kuanzia wilayani, mtaa wa magaka, mtaa wa kahama, welunya, ilalila, jijini Mwanza, Tunahitaji msaada wa maji, wamama wanaumia sana kutafuta maji usiku kucha wakiwa na watoto mgongoni.
Ukituambia sisi hapa JF unakosea Mkuu,
Mnae mbunge mliemchagua wenyewe anaelipwa kwa kazi ya kuwasemea mambo kama hayo.
Wakati mnachagua kwa kufuatisha Chama na sio mtu mchapakazi mlijua kua mnakikomoa chama kingine, kumbe mnajikomoa wenyewe.
Cha msingi labda kwa kuwasaidia tu ushauri ni kua mkiona ukame unazidi zaidi basi hameni huko mlioko mhamie kwenye maji
 
Back
Top Bottom