WAAFRIKA TUNA SAFARI NDEFU SANA


P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,572
Likes
34,088
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,572 34,088 280
Umetia chum

Hata kwao Ulaya wapo wanaoshinda wanahubiri

Na Hata kwetu Africa wapo wanaoshinda Maabara kufanya diagnosis za kufa Mtu

Kweli Africa tupo Nyuma Ila gap limeongezwa Chumvi

Nakumbuka Kwenye Msiba wa Mzee Nyerere 1999 Mara zote CNN wakionesha 'Nchi ya Nyerere' walikuwa wanaonesha 'vibanda umiza' vya Manzese Au wakionesha Darfur wanaonesha Vile vi Jumba vya maturubai lakin wakionesha kwao wanaonesha miji mikubwa mikubwa lakin Mungu Mkubwa kuna Siku Vimbunga vilitikisa vile Sijui Catrina ikabidi waoneshe na vimiji vyao Vingine vya Hovyo tu
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,971
Likes
977
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,971 977 280
Tutafika hata kwa mwendovwa konokono....
Chai .,Simba na kinyonga walikuwa ktk safina ya Noah !!
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,650
Likes
18,917
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,650 18,917 280
Na kweli waafrika tunasafari ndefu, inamaana kweli umekosa hata picha ya watoto waliopo shule wapo darasani hata iwe wamekaa chini au kwenye darasa la nyasi hadi kutafuta hiyo ya wanaohubiri ambapo napo hatujui kama ilikua ni kweli au maigizo? Huko kwao hakuna watoto au watu wazima walioshikilia dini?

Wamefanikiwa tujisikie duni kisha tukajidharau wenyewe, wameshamaliza kazi sisi ndio tunawasaidia ndio maana tunapigana wenyewe kwa wenyewe kwenye nchi zetu ukilinganisha na maeneo mengine duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,274,864
Members 490,835
Posts 30,526,408