Vyuo vya veta wafundishe uundaji magari na pikipiki

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
25,093
2,000
Napendekeza vyuo vya VETA vihame kutoka kutoa mafundi makenika wa magari na pikipiki waanze kufundishaa uundaji magari na pikipiki na mitambo mbali mbali wawezao kuiunga na kuipambua mfano wa hivi kwa haraka


 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Waanze na kutengeneza njiti za meno na masikio au sindani za kushonea kabla hawajaanza na mambo makubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom