Demidius Juvenary
New Member
- Dec 5, 2021
- 3
- 0
Vyuo vinavyofundisha program ya CPA MWANZA ni vipi?
Ukishasoma cpa, then?NINAOMBA USHAURI PIA, NINA SHAHADA YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI NATAKA NIKASOME CPA, INAWEZEKANA??
Mbona inawezekana kabisaCpa na wala huna shahada ya uhasibu..make hapo kwanza ncheke.
#MaendeleoHayanaChama
Kusoma inawezekana ila ataanzia hatua za awali/chini.Cpa na wala huna shahada ya uhasibu..make hapo kwanza ncheke.
#MaendeleoHayanaChama
Fafanua vizuri...yani upate cpa bila kuwa na foundation ya accounts??Kusoma inawezekana ila ataanzia hatua za awali/chini.
Hiyo inawezekana ndugu mbona hata wenye elimu za kuanzia form four huwa wanasoma masomo ya bodi ya uhasibu ila wanaanzia level za chini mno kama ATEC I baadae anakuja ATEC II, hivyo hivyo mpaka anafikia hatua ya final stage.Fafanua vizuri...yani upate cpa bila kuwa na foundation ya accounts??
#MaendeleoHayanaChama