Vyuo vilivyofungiwa kuchukua MD mwaka huu

Vyuo vilivyofungiwa kuchukua MD mwaka huu

Ndo hvo kaka,mlioko kwenye system mnanielewa vizur kabisa, tatizo kuna watu wanashabikia tu kumbe wapo udsm wanasoma BCOM hawajui kinachojiri kwa wenzao huko.
Tuambie mkuu CN V ni nn kilichopo huko UDSM.
 
Tuambie mkuu CN V ni nn kilichopo huko UDSM.
Kiujumla MD ya udsm inakaribia kabisa kulingana na ile ya st francis na ajuco, namaanisha udsm inazidiwa kidog tu, wakikomaa watawafikia angalau st francis, ila kufikia level za muhas,kcmc,bugando,kairuki bado sana
 
Usingee kitu km huna proof dude!! Udom wanasoma udaktari lkn hakuna hospitali nearby..kufanya practice za "cadavva" tu ni ishu..kwa upeo wako unahisi hiki chuo kina iwezo wa kutengeneza COMPITENT DOCTORS!?? jibu ni NO..so STHU and letthem do their job..
Mkuu Vipi Mbona Unajichanganya Kiivo?? Hivi UDOM hakuna Hospital???
Inaonesha unabahatisha..
Mkuu UDSM ndiyo ambao Hawana Hospitali na Wamepigwa Ban Kutumia Hospitali ya Muhimbili, Lakini UDOM wana Hospitali yao Wenyewe na Wala Hawategemei Kwengine.
 
nimeona taarfa za kufungia vyuo vngne 22 baadh n koz 1 vngne n zote
Wengi wa Wanaosambaza Habari Hii Wanaeka Link ya TCU kama ni Source Ya Habari hii, Lakini Ukweli ni Kwamba Hamna Habari Kama hii Katika Website Ya TCU! Ni uongo Mtupu na Wala Hakuna Vyuo Vengine Zaidi Vilivyofungiwa..!
 
Kiujumla MD ya udsm inakaribia kabisa kulingana na ile ya st francis na ajuco, namaanisha udsm inazidiwa kidog tu, wakikomaa watawafikia angalau st francis, ila kufikia level za muhas,kcmc,bugando,kairuki bado sana
Utafananishaje MD ya udsm iliyoanza mwaka jana na za hyo vyuo vingine?
Kijana nakushauri tu kama bado unasoma endelea kusoma achana na mambo ya utawala. UDSM sio wajinga wakurupuke kuanzisha course ambayo wanajua hawakujipanga.
Hivi unazani uongozi wa UDSM hawajui kwamba hao MD wanahtaji hospital wafanye practical?
Je umeshaenda kuuliza na wakakuambia kuwa wamekosa hospital ya kufanyia mafunzo kwa vitendo?
 
Back
Top Bottom