Vyuo Vikuu na ada zake.


Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,017
Likes
109
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,017 109 160
Wakuu naomba kufahamishwa wapi nitapata data kuhusu idadi ya vyuo vikuu vilivyopo nchini na ada zake. Vilevile kama kuna mwenye data hizo naomba anipatie.

Naomba pia kujua ada za shule za msingi (shule za serikali) na za sekondari.

Natanguliza shukrani.
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280
kuhusu vyuo ingia google search tcu guidebook ipakue humo utakuta orodha ya vyuo na ada zake
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233