vyumba vinapangishwa mwenge na kawe bei nafuu

vyumba vinapangishwa mwenge na kawe bei nafuu

Joined
Apr 16, 2013
Posts
20
Reaction score
2
vyumba vya kupanga vipo mwenge karibu sana na stendi kuu na vingine viko kawe kwa joseph, vipo vya sitini, sabini na themanini, kwa anaehitaji kuviona tuwasiliane kwa namba 0774797679, ni full tiles, maji ya kumwaga yapo, sihitaji dalali.
 
vyumba vya kupanga vipo mwenge karibu sana na stendi kuu na vingine viko kawe kwa joseph, vipo vya sitini, sabini na themanini, kwa anaehitaji kuviona wasiliane kwa namba 0774797679, ni full tiles, maji ya


Double rum ie chumba na sebule na choo ndn..kipo
 
boss chumba sebule jiko na choo vipo? pesa ngapi itakua kwa mwenge tafadhali
 
Mkuu hivyo vyumba ni self au single?
 
Back
Top Bottom