rakeyescarl
JF-Expert Member
- Dec 9, 2007
- 481
- 147
*Kuna maji na umeme.
* Madirisha makubwa na vyumba ni vikubwa.
*Viko mtaani, dakika 5 kwenda kituo cha transfoma na usalama mkubwa.
*Bafu na choo viko ndani ya nyumba.
*Wapangaji 2 tu.
*Kodi 49,000 kwa chumba 1.
*Kama una maswali ya ziada tafadhali inbox nitakujibu.
* Madirisha makubwa na vyumba ni vikubwa.
*Viko mtaani, dakika 5 kwenda kituo cha transfoma na usalama mkubwa.
*Bafu na choo viko ndani ya nyumba.
*Wapangaji 2 tu.
*Kodi 49,000 kwa chumba 1.
*Kama una maswali ya ziada tafadhali inbox nitakujibu.