champline Senior Member Joined Dec 3, 2018 Posts 181 Reaction score 244 Dec 6, 2018 #1 Kwema humu ndani. Jana nimepost thread ya kuuza kiwanja lakini sijapata mrejesho wowote tu sio comments wala nini.Sasa ndio kusema vyuma vimebana sana au watu bado wanausoma mchezo? Regards.
Kwema humu ndani. Jana nimepost thread ya kuuza kiwanja lakini sijapata mrejesho wowote tu sio comments wala nini.Sasa ndio kusema vyuma vimebana sana au watu bado wanausoma mchezo? Regards.
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,655 Reaction score 112,563 Dec 6, 2018 #2 Kusaga amesema kwamba.... Kutoka viewer 1million, wameshuka hadi kufikia laki moja.....
champline Senior Member Joined Dec 3, 2018 Posts 181 Reaction score 244 Dec 6, 2018 Thread starter #3 kwa hiyo vimebana sio?
mandwa JF-Expert Member Joined Aug 13, 2013 Posts 1,502 Reaction score 372 Dec 6, 2018 #4 haijawahi tokea
champline Senior Member Joined Dec 3, 2018 Posts 181 Reaction score 244 Dec 6, 2018 Thread starter #5 na ndio hivyo wengine tunatafuta wateja wa vitu vyetu kama viwanja na biashara nyingine tunazofanya tutatoboa kweli?
na ndio hivyo wengine tunatafuta wateja wa vitu vyetu kama viwanja na biashara nyingine tunazofanya tutatoboa kweli?