volkswagen polo ag


AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
222
Likes
72
Points
45
Age
35
AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
222 72 45
wakuu nataka kuagiza volkswgen polo ag....naipenda inavyoonekana vipi spare zake hasa upatikanaji wake na garama zake....!ni muhimu sana kupata ushauri wenu maake soon naiagiza hii gari!
 
H

hamsinij

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
35
Age
42
H

hamsinij

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
373 1 35
Sikushauri zina matatizo ya drive shafts. Spare ni south au ulaya
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Sikushauri zina matatizo ya drive shafts. Spare ni south au ulaya
Za mwaka gani hizo mkuu zenye matatizo ya drive-shaft? tatizo linasababishwa na nini, funguka kidogo mkuu!
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Gar nzur sana kwa uimara sema.bwana kwenye spair ni ishu kuna mwarabu flan pale nyuma ya peackok anaitwa Nathoo ndo anaagizaga sana spair za Polo, audi, pidjoo, na VW lakin ikitokea hana bas majanga mpka zije ila nakushaur kama huna pesa ya mawazo ya kufanyia service gar, ya spair na kupeleka garage za uhakika hiyo gar mkataba mkuu!
 
AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
222
Likes
72
Points
45
Age
35
AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
222 72 45
thanks hamsinij....but just full information kuhusu hizi gari ili nikisitisha niwe nimeeleweshwa kweli.....kiukweli nazipenda muonekano so sijui kuhusu matatizo yake.....just shauri in detail kiongozi nisije ingia mkenge
 
AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
222
Likes
72
Points
45
Age
35
AMAFUMU

AMAFUMU

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
222 72 45
thanks kiongozi nimekusoma....nazani kabla sijaagiza niuonganishe na huyo mwarabu nichonge nae kwanza.....ili nijue kama zinapatikana.....kikubwa nataka ziwe zinapatikana swala la gharama baadae sana!...mossadooo7
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
thanks kiongozi nimekusoma....nazani kabla sijaagiza niuonganishe na huyo mwarabu nichonge nae kwanza.....ili nijue kama zinapatikana.....kikubwa nataka ziwe zinapatikana swala la gharama baadae sana!...mossadooo7
nilinunua Vw polo since 2011 hadi leo natumia ni gari imara sana na very comfortable na kama unapenda mbio ndo zenyewe na zinatulia sana barabara unaweza kata kina hata na 120 haziharibiki hovyo ila ikiharibika kama hela zako ni za mawazo unaweza imba haleluya kuu hamna spare ya bei rahisi spare zake ni ghali ila siku hizi zipo kibao tu zinapatikana sio issue tena
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
32
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 32 145
Agiza tu mkuu ila chunga usipoteze funguo.jamaa yangu alipoteza akaagiza mpya kwa dola buku jero
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Nina jamaa yangu aliiagiza alitembelea miezi miwili ikakaa juu ya mawe zaidi ya miezi sita, kisa spare parts. zingatia ushauri hasa wa waliowahi kuwa nazo..
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Watu wengi wanaagiza magar bila kujua requirements na demand zake umefanya la maana sana kuulizia demand za hii gar.. Kwangu mimi vw Golf GT ni chaguo la kwanza ingawa inafanana sana na polo ni kama mtu mwenye vitz na glanza. Uzur mwingne hizi gar ukifunga spea bas mkataba huku hakuna soko la feki km toyota na nissan ila tu ndo ujipange mkuu service ya maana around laki oil nzur tumia BP yan usiibanie service nzur hii gar cz ni quality machine try to match it with quality service maduka ya spea ni pale kisutu nyuma ya peackock na kuna moja liko mtaa ule ule wa kisutu ile njia kama unakuja Hindu mandal kulia though nadhan yapo na maeneo mengne
 

Forum statistics

Threads 1,273,286
Members 490,351
Posts 30,477,038