Vodacom rekebisheni network yenu, M-PESA imegoma toka jana

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,896
2,000
Naona M-PESA inasumbua toka Jana watu tunajaribu kununua Umeme ila inakataa nafikiri ni tatizo la network walirekebishe haraka.Hii inaleta usumbufu kwetu Wateja.
1484458144940.png
1484458164526.png
 

born again pagan

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
2,154
2,000
Kumbe......Jana nilishangaa sana, kila nikifanya muamala natumiwa text eti account yangu ina tatizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom