Vodacom mnatuficha nini, kwanini hamlist Hisa Zenu

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
611
1,000
Vodacom walianza kuuza hisa zao za IPO tarehe 9 march na kufunga tarehe 18 april, ila waliongeza muda kwakuwa hazikununuliwa kwa kiwango kilichotarajiwa. sasa toka wameongeza muda hatupati mrejesho wowote na uuzaji umefungwa , tunasubiri zitangazwe sokoni tuanze trading, mimi nahisi kuna kutapeliwa hapa. au tusubiri mpaka mwakani. mmekaa kimya kama vile hamujui watu tumekopa tukawekeza, mimi nimechukua mkopo wa mil 10 nikanunua hisa, ila wamechukua pesa zangu wamekaa kimya
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
27,943
2,000
Vodacom walianza kuuza hisa zao za IPO tarehe 9 march na kufunga tarehe 18 april, ila waliongeza muda kwakuwa hazikununuliwa kwa kiwango kilichotarajiwa. sasa toka wameongeza muda hatupati mrejesho wowote na uuzaji umefungwa , tunasubiri zitangazwe sokoni tuanze trading, mimi nahisi kuna kutapeliwa hapa. au tusubiri mpaka mwakani. mmekaa kimya kama vile hamujui watu tumekopa tukawekeza, mimi nimechukua mkopo wa mil 10 nikanunua hisa, ila wamechukua pesa zangu wamekaa kimya
Una moyo.mil 10 kwa ajili ya hisa.tena mkopo.
 

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,414
2,000
milion 10 uliweka hisa?mhh na hii hali ya uchumi isivyotabirika..! anyway watazitoa tu vuteni subira
 

Piro14

Member
Dec 6, 2015
86
125
Screenshot_2017-06-15-15-31-13.png
 

kabunguru

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
240
250
Utaibiwa Mkuu!!Unanunua hisa bila kusoma prospectus!!
Prospectus Ina majibu yote...
 

chash

JF-Expert Member
Jun 5, 2012
550
250
Hisa ziliuzwa ghali kama kukomoa. Tutasubiria tununue mia mbili kwa hisa alafu zianze kupanda kuanzia hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom