Vodacom jamani mnakatisha tamaaaa....mwenye access huko atusaidie

Vodacom jamani mnakatisha tamaaaa....mwenye access huko atusaidie

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,135
Reaction score
2,576
Leo ni siku ya nne tangu nilipojinyima na kuweka bundle la elfu 30 kwa ajili ya kutumia internet mwezi mzima,hapa najuta hiyo hela kwa nini sikwenda kuila nyama internet iko very poooooor and very slooooooooow.....kama kuna mtu anaweza kusaidia kwa hili kwa njia yoyote tafadhali hata kufikisha ujumbe vodacom.
Niliongea na customer care anasema hata yeye hajui tatizo ni nini na anaona watu wengi wanalalamikia hiyo shida akamalizia akasema hata mimi siwezi nunua modem zao japo nnafanya kazi hapa,tafadhalini sana tunaomba mrekebishe ili tuendelee kufurahia huduma,ningeweza ningewashtaki .
 
ungekuwa umehamia aitel shs 27500 ungekula nyama choma, 2500 ungetumia kwa internet mwezi mzima.....simple
 
natoa Tamko: TTCL broadband.. 6Gbps.. fast downloding and uploading.. ila matatizo ya umeme ni kama kawaida.. ikikatika inatake masaa mpaka mconektiwe..Zantel.. super.. wanatumia Local bandwidth ambayo wameiseparate kutoka kwenye mawimbi ya mawasiliano ya simu za mkononi.. ingawa iko sana dsm.. but ni nzuri kwa wenye vipisi(modem)..hao wengine sijui Tiggo.. Voda.. wamevamia fani..
 
Kukurunga na Eateli mwanangu...wapo juu...voda ni kuongea tuu..Mengine wanaigiza....
 
Sasa mbona hanipi solution kila mtu anaiponda voda tu? Hivi kweli kampuni kubwa kiasi hiki wanakurupuka kutoa huduma namna hii? mala wablock facebook,mala.......yaani ni full vibweka sijui huyo technician wao anajifunza siwaelewi inshort
 
Haya makampuni ya mawasiliano Kichefuchefu. Kwao mteja si mfalme.
 
Kuna ile tume inayosimamia malalamiko kama ya kuyanyoosha makampun.Kama sikosei iko ubungo plaza grfa kama c ya 6 bac ya 8,fika ulizia pale peleleka lalamiko.Kwa jinsi navyofaham ni kama unafungua kesi na unaweka au wanakuwekea wakil.Niliona tbc kuna jamaa namba yake iliuzwa kwa m2 mwingine akaenda kuwashtak akalipwa enzi hzo ilikuwa inaitwa celtel.Ni mlolongo kiaina.Nawasilisha
pamoja
 
kama upo karibu na vodashop yoyote fika kwa msaada zaidi
 
Hamia eateli wewe na jamaa zako, ndio suluhisho kwa sasa.
just download an intall join air kisha kwa modem hiyo hiyo tumia eatel
mb 400 kwa sh 2500 maana yake ni kuwa kwa kuhamia eatel kwa hizo elf30 zako kwa mwezi utakuwa na
ujazo wa kushiba kufanya mambo zako
Kumbuka kila usiku saa 6 hadi 12 alfajiri unapewa mb200 za bwerere
 
pia cku iz eatel server zao zimelogwa so ukiunga mb 400 ya sh 2500 unapata 16gb! Haha duuh yani mie ninazo na hazina kaz kabisa!
 
hao eatel mtawakimbia siku si nyingi ngoja muwe wengi! Tigo walikuwa hivyo hivyo kiko wapi sasa
 
hao eatel mtawakimbia siku si nyingi ngoja muwe wengi! Tigo walikuwa hivyo hivyo kiko wapi sasa

Hoja yako ina mashiko ndani yake. Ni kweli hawa ISPs wana hilo tatizo, mkiwa wengi basi server zao zinazidiwa at the end of the day huduma inakua mbovu vilevile. Soluhisho ni kuwa na access ya internet kwa kila mtandao. Yaani wewe kazi yako ni ku-monitor mtandao gani uko fresh unahama tu bila zengwe. Hili linawezekana kwa kuchakuchua modem au kumiliki modem zaidi ya moja toka mitandao tofauti tofauti.
 
Sasa mbona hanipi solution kila mtu anaiponda voda tu? Hivi kweli kampuni kubwa kiasi hiki wanakurupuka kutoa huduma namna hii? mala wablock facebook,mala.......yaani ni full vibweka sijui huyo technician wao anajifunza siwaelewi inshort

Ndugu hao voda baadhi ya maeneo huduma zao huwa nzuri,kwa sasa wanamatatizo ndio maana net leo ni siku ya nne iasumbua ,walipaswa kuwa waungwana kuwafahamisha wateja wao juu ya kutokuwepo kwa net,airtel huwa wanatoa taarifa
 
Voda ni wezi hamia Airtel tunakula bata, tena kwa sasa inawaka taa za blue badala ya kijana ni noma speed ya kufaruji mtu. sijui ndio mkongo wa taifa au la.
 
kama upo karibu na vodashop yoyote fika kwa msaada zaidi

Nilishakwenda pale hakuna msaada zaidi wanakupa hawana maelezo ya kushawishi mteja tena pale mlimani city,mala ooh tukusetie broadband,mala ooh unajua 3G ikaenda ikarudi....wizi mtupu....ngoja nikiweza monday naenda kuwashtaki kwenye hiyo mahakama haiwezekani nafungua page timed out more than 5 min hata website za jirani na kwangu........
 
Nilikua zantel speed safi....ila sasa cost kidogo ziko juu pamoja na mkongo kua tayari connected....airtel kidogo wananivuta ila naogopa sana kupropose kwao sababu hawa kampuni zote ni kama baba yao mmoja,sasa sijui tunafanya nini na kama faida wanapiga faida ya kufa mtu
 
Nilidhani ni mimi tu, kumbe tuko wengi? Mimi niliweka bundle ya 1wk, Speed yake, bora hata EDGE ya Airtel. Nilidhani labda ni modem(Huwei), nika change nikaweka line kwenye ZTE, bado tatizo lipo palepale, nikajua tayari hapa mtu keshalizwa. Nikaamua kurudi nyumbani-400mb/2500Tsh.

Ila huku kwetu hiyo mitambo yao iko perfect, 2500tsh ni 400mb kweli, hawakosei.
 
Nilishakwenda pale hakuna msaada zaidi wanakupa hawana maelezo ya kushawishi mteja tena pale mlimani city,mala ooh tukusetie broadband,mala ooh unajua 3G ikaenda ikarudi....wizi mtupu....ngoja nikiweza monday naenda kuwashtaki kwenye hiyo mahakama haiwezekani nafungua page timed out more than 5 min hata website za jirani na kwangu........
aisee kama ulikuwepo!yaani wamejiri bogus kwenye hizi vodashops.
 
Back
Top Bottom