qq.com
JF-Expert Member
- Jan 9, 2012
- 367
- 123
wakuu,nina wiki moja natumia moderm ya voda free kucheza youtube video kwa zile IP adddres zilizotolewa na E2thmiza na wenzake.
lakini leo nimejaribu kuuunga kifurushi cha siku moja cha 150MB kwa sh 3000 lakini ndani ya dk 1 zilishakombwa.
nikanunua MB 20 ya sh 500 kwa test ikakombwa kwa sekunde.hivi kumbe wanarudisha pesa yao yote niliyotumia free?
hivyo wale wanaofurahia vya bure kihama chaja wakuu
nipo nimenyeshewa na mvua,nifanyeje?
lakini leo nimejaribu kuuunga kifurushi cha siku moja cha 150MB kwa sh 3000 lakini ndani ya dk 1 zilishakombwa.
nikanunua MB 20 ya sh 500 kwa test ikakombwa kwa sekunde.hivi kumbe wanarudisha pesa yao yote niliyotumia free?
hivyo wale wanaofurahia vya bure kihama chaja wakuu
nipo nimenyeshewa na mvua,nifanyeje?