Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,721
VIWANJA HIVI VIMEPIMWA NA VINA HATI TAYARI
Vipo kuanzia 500sqm -2200sqm! Vipo 25 kati ya hvyo kuna vya makazi na biashara (cr)
VIPO KEREGE MATUMBI MBELE YA BUNJU B 1 km to bgmy rd!
BLOCK F township
@sqm -12000/=WAWEZA LIPA KWA INSTALLMENT 3!
Kwa mawasiliano zaidi cheki na mhusika 0713969633
0688590080
KARIBUNI!
Vipo kuanzia 500sqm -2200sqm! Vipo 25 kati ya hvyo kuna vya makazi na biashara (cr)
VIPO KEREGE MATUMBI MBELE YA BUNJU B 1 km to bgmy rd!
BLOCK F township
@sqm -12000/=WAWEZA LIPA KWA INSTALLMENT 3!
Kwa mawasiliano zaidi cheki na mhusika 0713969633
0688590080
KARIBUNI!