Gor
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 2,791
- 850
Ukubwa :40ft kwa 50ft
Bei :2,000,000/= pia tunapokea malipo nusu kwa muda usiozidi siku 30
Mahali :Msongola wilaya ya Ilala na Chamazi wilaya ya Temeke
pia mnunuzi anaweza kudouble viwanja kadri ya uwezo wake pia kuna commission kwa mteja utakayemleta ya sh.50,000/= kwa kila mauzo kamili ya kiwanja.
"Nunua ardhi leo ugundue thamani ya ardhi ukiona fedha tamu shauri hautajenga"
Contact: 0717288306 Ogiro(mzee wa chadema)
Bei :2,000,000/= pia tunapokea malipo nusu kwa muda usiozidi siku 30
Mahali :Msongola wilaya ya Ilala na Chamazi wilaya ya Temeke
pia mnunuzi anaweza kudouble viwanja kadri ya uwezo wake pia kuna commission kwa mteja utakayemleta ya sh.50,000/= kwa kila mauzo kamili ya kiwanja.
"Nunua ardhi leo ugundue thamani ya ardhi ukiona fedha tamu shauri hautajenga"
Contact: 0717288306 Ogiro(mzee wa chadema)