gadielr
New Member
- Nov 16, 2016
- 1
- 1
Ishi kistaa na kambele investment; Viwanja vya mkopo lipa mdogo mdogo bila stress bila bugudha.
Viwanja vipo Boma ya Ng'ombe 20*20 million 2.5, na Arusha viwanja vipo Kikatiti & Maji ya Chai million 1.6 na kuendelea, Maroroni 20*20 million 2.5, Njia ya Ng'ombe 20*20 mil 2.5,momela usa river 15*20 mitre ni million 5.5,east africa road 20*20 million 3.5, Moshono 20*20 million 7, Kiseriani million 6.5, Muriet 20*20 million 6.5, Chekereni million 5.5 - 20*20 na Njiro 20*20 million 8.5 na Kisongo 20*20 million 7.5.
Njoo na 50% ya bei ya kiwanja kiasi kinachobakia tunakupa miezi 12 ya kulipa yaani mkopo bila riba. Jimwage na kampuni ya kambele na viwanja vyenye huduma zote za kijamii. Usafiri ni free of charge.
Mawasiliano 0755212215/0784372365/0716290467/0625937001.
Viwanja vipo Boma ya Ng'ombe 20*20 million 2.5, na Arusha viwanja vipo Kikatiti & Maji ya Chai million 1.6 na kuendelea, Maroroni 20*20 million 2.5, Njia ya Ng'ombe 20*20 mil 2.5,momela usa river 15*20 mitre ni million 5.5,east africa road 20*20 million 3.5, Moshono 20*20 million 7, Kiseriani million 6.5, Muriet 20*20 million 6.5, Chekereni million 5.5 - 20*20 na Njiro 20*20 million 8.5 na Kisongo 20*20 million 7.5.
Njoo na 50% ya bei ya kiwanja kiasi kinachobakia tunakupa miezi 12 ya kulipa yaani mkopo bila riba. Jimwage na kampuni ya kambele na viwanja vyenye huduma zote za kijamii. Usafiri ni free of charge.
Mawasiliano 0755212215/0784372365/0716290467/0625937001.