Viwanja kigamboni kwenye showrooms za magari

Viwanja kigamboni kwenye showrooms za magari

MwanaMagongo

Member
Joined
Aug 15, 2011
Posts
76
Reaction score
47
Viwanja vyenye hati vya makazi kando ya mradi wa magari Kigamboni vinauzwa ,bei kuanzia mil 4.4 na kuendelea ,malipo kwa awamu hadi miezi 6b Wasiliana nasi kwa namba 0773833383 au fika ofisini kwetu Bodi ya wahasibu NBAA house bibi titi street office no S02
 

Attachments

  • Screenshot_2018-02-15-06-48-45-1-1~2.jpg
    Screenshot_2018-02-15-06-48-45-1-1~2.jpg
    40.1 KB · Views: 90
viwanja vyenye hati vya makazi kando ya mradi wa magari Kigamboni vinauzwa ,bei kuanzia mil 4.4 na kuendelea ,malipo kwa awamu hadi miezi 6b Wasiliana nasi kwa namba 0773833383 au fika ofisini kwetu BODI YA WAHASIBU NBAA HOUSE bibi TITI street office no S02
Mbona kwenye picha uliyoattach sijaona maelezo ya ukubwa wa kiwanja cha 4.4 mil?
 
viwanja vyenye hati vya makazi kando ya mradi wa magari Kigamboni vinauzwa ,bei kuanzia mil 4.4 na kuendelea ,malipo kwa awamu hadi miezi 6b Wasiliana nasi kwa namba 0773833383 au fika ofisini kwetu BODI YA WAHASIBU NBAA HOUSE bibi TITI street office no S02
Vina ukubwa gani?
 
Mbona kwenye picha uliyoattach sijaona maelezo ya ukubwa wa kiwanja cha 4.4 mil?
hiyo ni sampuli tu ,kiwanja cha mil 4.4 kipo kiwanja na 578 sqm 635, kama una taka ukione na una interest nacho tupatie namba yako ya whatsapp tukurushie ukione
 
Vipo wapi? Huo mradi wa magari sio kila mtu anaujua. Vipo wapi karibu na sehemu gani inayojulikana na watu wengi.
 
Hizo namba napga nashindwa. Nitafute kwa hapa hiv mkuu. 0678 947 341
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom