Viwanja Chamazi na Msongola


Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
2,794
Likes
19
Points
135
Age
48
Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
2,794 19 135
viwanja/plots vinauzwa

a) Mbande Chamazi Mbagala - DSM 40ft X 50ft = 6,000,000/=
b) Mbondole Ilala - DSM 40ft X 50ft = 3,000,000/=
c) Tambani Mkuranga 50ft x 50 ft - Pwani = 3,000,000/=
d) Msongola Ilala - DSM 40ft X 50ft = 5,000,000/=

*Kumbuka kujenga katika maeneo hayo yenye viwanja ni rahisi maana mchanga na maji yapo hapo hapo.

VIWANJA VYOOTE VINAUZWA KAMA SHAMBA.KUVITEMBELEA NI BURE

CONTACT; 0717288306.email - viwanjanafuu@gmail.com
 
Bill of Quantity

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
1,250
Likes
161
Points
160
Age
28
Bill of Quantity

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
1,250 161 160
Hizo bei mkuu umepiga mara 3 zaidi.

Sio fair kabisa.

Maeneo uliyotaja yako nje sana ya jiji,

Usafiri bado ni mgumu kiasi.

Kiwanja cha milioni 1.5 wewe umepiga mara 3..

MIMI niko msongola. Naongea kweli
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Hizo bei mkuu umepiga mara 3 zaidi.

Sio fair kabisa.

Maeneo uliyotaja yako nje sana ya jiji,

Usafiri bado ni mgumu kiasi.

Kiwanja cha milioni 1.5 wewe umepiga mara 3..

MIMI niko msongola. Naongea kweli
Ntakutembelea mkuu siku moja in shaa Allah
 
Bill of Quantity

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
1,250
Likes
161
Points
160
Age
28
Bill of Quantity

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
1,250 161 160
Ntakutembelea mkuu siku moja in shaa Allah
hehe.. uko wapi wewe mkuu? huko tambani watu tunaenda kwa gari za mchanga. daladala mwisho mbande halafu mtu ananiuzia kiwanja kwa milioni tano, daah

Karibu sana huku kwetu
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
hehe.. uko wapi wewe mkuu? huko tambani watu tunaenda kwa gari za mchanga. daladala mwisho mbande halafu mtu ananiuzia kiwanja kwa milioni tano, daah

Karibu sana huku kwetu
Mimi natafuta maeneo ya mbande mkuu, kwa sasa nipo mombasa nikirudi Dar ntakucheki nahitaji kakiwanja japo kamoja mkuu
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,069
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,069 280
Sasa unauza viwanja au unauza Shamba?
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,929
Likes
3,366
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,929 3,366 280
Natafuta kiwanja maeneo hayo ya Msongola mazee... Kisiwe mbali sana na barabara...

Halafu kwa wenyeji mliopo hivi umeme na maji vimeshafika!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,597
Members 475,219
Posts 29,263,496