Vituo vya kupigia kura Ukonga vyaongezeka bila taarifa


radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,975
Likes
22,721
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,975 22,721 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA), kimeshangazwa na kitendo cha Tume ya Uchaguzi, kuongeza vituo vipya 16 vya kupigia kura katika Jimbo la Ukonga bila kueleza vilipo wala majina yake, huku wakihoji kwanini tume hiyo imeongeza vituo hivyo kutoka 659 vya mwaka 2015 hadi 675 mwaka huu wakati hakuna uandikishaji mpya uliofanyika. #KwanzaHabari
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
1,721
Likes
2,832
Points
280
Age
32
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
1,721 2,832 280
Tunainataka NEC,isimamie uchaguzi kwa mujibu wa sheria,hatupendi yajirudie mapungufu ya makusudi ya awali.Bado Tupo Watanzania wengi wazalendo wenye wivu na husuda kwa umoja wa taifa letu.Acheni kuwabeba hao washamba,wajinga wachache wenye tamaa ya fisi.
 
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
1,649
Likes
515
Points
280
Age
56
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
1,649 515 280
mimi ninavyojua watanzania wengi hawapendi upinzani,wananishangaza wanapoongeza fieldforce na janja zingine kama huko korogwe na kinondoni hata siwaelewi kabisa NEC.
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
hakuna tume ya uchaguzi bali tawi la ccm. bila wizi ccm hawashindi uchaguzi
 
Macdonald Marcus Hemu

Macdonald Marcus Hemu

Member
Joined
Aug 27, 2018
Messages
53
Likes
35
Points
25
Macdonald Marcus Hemu

Macdonald Marcus Hemu

Member
Joined Aug 27, 2018
53 35 25
Nyie pigeni kura ila sie matokeo tunayajua tu
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
8,615
Likes
10,983
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
8,615 10,983 280
Tyar mmeshapigwa
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,975
Likes
22,721
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,975 22,721 280
Hii Nchi si Mlituambia Jakaya kaiharibu kabisa Sasa inakuaje Uncle aharibu kitu ambacho tayari Ni kibovu?
Bado ni walewale tu malaghai
mariastsehai-20180911-0001-jpg.864712
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504