mgt software
JF-Expert Member
- Nov 1, 2010
- 13,793
- 7,174
Wadau kuna virus wengi wameachiwa hivi karibuni , virus hawa uingia kupitia whatsapp, instgram, facebook, tabia zao uingia kwenye simu na kujificha kwenye application manage, utengeneza exe file kama vile adobe air na magame kibao uzuia simu kuingia, hunyomya betri, uzolotesha simu mpaka sm husema android has stoped, jimsi ya kuwatibu ni kupeleka kwa mtaalamu wa simu yupo posta jengo la empress cinema au piga simu no 0754291099 mpaka sasa hakuna antivirus iliyohakiliwa kuwatoa zaidi ya huyu dadq