Una cha kunifanya sasa[emoji134][emoji24]Kwangu nakufanya nn?
Una cha kunifanya sasa[emoji134][emoji24]
Unaniangalia tu.
Konyooooo[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]Ha ha ha kwa kwel lazma nkuangalie tu maana..........
Hongera mpendwa
Ha ha ha si unajua effect ya matusi mwilin mwangu...Konyooooo[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]
Mkuu hii ya mwengeNipo 'The Calabash' saa 5 nachomoka.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ha ha ha si unajua effect ya matusi mwilin mwangu...
Vyote mama yangu sie wengine tunauguza maumivu ya kipigo hukuYani nimecheka!
Hongera ya kuwa guest ama ya kuvua?
NakujaNipo 'The Calabash' saa 5 nachomoka.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tumbafuuuuu.
Vyote mama yangu sie wengine tunauguza maumivu ya kipigo huku
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ha ha ha endelea basi ili niendlee kukuangalia tu
Ha ha ha ha ha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ngoja niache ili kuniangalia tu kusijekukatishwa.
Njoo tu, leo ndipo utaona maajabu ya mjini.Nakuja
We acha sikukuu imenijia vibaya hii sina hamu ππKipigo?yani umepigwa?
Hiyo hiyo boss
Mkuu hii ya mwenge
UsinitisheNjoo tu, leo ndipo utaona maajabu ya mjini.
Tutapishana kama maradhi na dawa.
Sijaolewa best