B'REAL JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 4,579 Reaction score 3,270 Mar 6, 2013 #1 niaje wadau,kwema...naomba kuuliza kama kuna mtu au watu humu walio fanya interview finca bank tarehe 19 mwezi wa pili.je kuna mtu yoyote amapata majibu ya ile interview japo kuitwa au kutoitwa?au yoyote anae jua kuhusu hilo jambo?
niaje wadau,kwema...naomba kuuliza kama kuna mtu au watu humu walio fanya interview finca bank tarehe 19 mwezi wa pili.je kuna mtu yoyote amapata majibu ya ile interview japo kuitwa au kutoitwa?au yoyote anae jua kuhusu hilo jambo?
F F-9 Member Joined Mar 1, 2013 Posts 24 Reaction score 1 Mar 6, 2013 #2 Me mdogo wangu alipata,kapangiwa tarime