vipele kisogoni

skatt

Member
Aug 5, 2012
10
0
wadau naombeni msaada ninasumbuliwa na vipele kisogoni nina zaidi ya mwaka nimepata hivi vipele nimetumia dawa nyingi sana bila ya mafanikio mwenye ufahamu wa dawa ya vipele hiyo naomba msaada
 

komeka

JF-Expert Member
May 1, 2013
1,073
1,225
Mkuu angslia ivo vipele ucje kuvipasua utatokea linyams kisogoni nadhani ushaonaga watu wana linyams kisogon sasa source inakuwaga ivo vipele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom