Vipaumbele vya rais???

Vipaumbele vya rais???

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Posts
250
Reaction score
22
Wana JF, nimetafakari juu ya matukio mbali mbali yanayolikumba taifa letu baada ya uchaguzi wa 2010 ambayo yana athari kubwa kiuchumi na kijamii, mfano mabomu GLM, mgao wa umeme, DOWANS, kupanda kwa gharama za bidhaa mf. sukari, elimu inayoshuka viwango, migomo vyuo vikuu etc. Nilitegemea kuwa katika wakati huu mgumu, Rais angekuwepo nchini aidha kuwafariji wananchi na pia kutuambia mikakati ya serikali kushughulikia matatizo haya. Lakini naona ana vipaumbele vingi vikiwemo safari za nje kutatua migogoro etc, hapa nchini haya matukio hayamshituiii????:decision:
 
Back
Top Bottom