Viongozi wangu wa Dini kuhusu Mkataba wa DP World

Viongozi wangu wa Dini kuhusu Mkataba wa DP World

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Posts
2,622
Reaction score
3,147
Kutokana na hali ilivyo kuhusiana na mkataba tata wa DP World, ni wakati sasa viongozi wetu wa Dini kutafuta ukweli halisi wa jambo hili.

Ni wakati sasa wa viongozi wetu wa Dini kusimama katikati kati ya Serikali na Wananchi na kuishauri Serikali kuachana kabisa na mkataba huu wa DP World kwa sasa na kwa upande mwingine kuwaeleza waamini ukweli uliopo.

Yafuatayo naomba viongozi wetu wa Dini wayafanye haraka iwezekanavyo:-

1. Wakae na viongozi wa Serikali na kuwauliza ni kwa nini wanataka kubadilisha/kufuta sheria zinazolinda Rasilimali zetu za Nchi?

2. Kwa upande wa mkataba tata wa DP World, waitake Serikali kusitisha mara moja mkataba huu ili kujipa muda zaidi wa kuujadili.

Watanzania tunataka viongozi wa Dini wasio wanafiki na wasio waoga.

Kama kuna Kiongozi wa Dini anaogopa kusema ukweli juu ya mwenendo wa Serikali yetu hasa katika suala la DP World, huyo hafai hata kidogo, na atupishe.

Tunataka kuanzia sasa sisi waamini kila Ijumaa, Jumamosi na Jumapili tukiwa Misikitini na Makanisani tuanze kusikia msimamo wa viongozi wetu wa Dini kuhusu Mkataba wa DP World.

Kama viongozi wetu wa Dini watashindwa kuchukua hatua stahiki, sisi waamini tutachukua hatua.

Hapo hakutakuwa na ZAKA, SADAKA wala MICHANGO mingine yoyote ile.

Huwezi kumtaka mwumini atoe ZAKA na SADAKA wakati wewe Kiongozi umeshindwa kuisimamia Serikali kulinda utajiri wa Nchi.

Narudia tena, viongozi wetu wa Dini fuatilieni kwa kina Mambo haya mawili na kisha tuambieni ukweli wake.
1. Inasemekana kuna muswada wa kufuta sheria zinazolinda Rasilimali zetu za Nchi, je, ni kweli?

2. Kuna ukweli kiasi gani kuhusu Mkataba wa DP World?

Nawasilisha.
 
Unajisumbua tu ,hii ishu wanasiasa walishapoteza watu maboya hamna cha maana .

Kila mtu anakuja na point zake huyu transhipment mara huyu ukomo wa mkataba .

Nikuambie tu kitu ili swala limekuwa na hovyo kwa vile watu wa hovyo wameingilia na kuleta ujuaji.

Achana na watu wajinga hakuna Rais yupo tayar kuuza nchi na halitokuja tokea,hakuna Rais ataleta muwezekaji mnyonyaji dhidi ya watu waake ...Kumbuka huu ni utawala wake baya lolote atalibeba yeye kama yeye hawezi kuharibu legacy yake daima


suala limekuwa na mivutano mingo mara uraia ,dini na siasa hapo hakuna kitu utaelewa kama sio mfuatiliaji na mjuzi wa mambo.
 
Kutokana na hali ilivyo kuhusiana na mkataba tata wa DP World, ni wakati sasa viongozi wetu wa Dini kutafuta ukweli halisi wa jambo hili.

Ni wakati sasa wa viongozi wetu wa Dini kusimama katikati kati ya Serikali na Wananchi na kuishauri Serikali kuachana kabisa na mkataba huu wa DP World kwa sasa na kwa upande mwingine kuwaeleza waamini ukweli uliopo.

Yafuatayo naomba viongozi wetu wa Dini wayafanye haraka iwezekanavyo:-

1. Wakae na viongozi wa Serikali na kuwauliza ni kwa nini wanataka kubadilisha/kufuta sheria zinazolinda Rasilimali zetu za Nchi?

2. Kwa upande wa mkataba tata wa DP World, waitake Serikali kusitisha mara moja mkataba huu ili kujipa muda zaidi wa kuujadili.

Watanzania tunataka viongozi wa Dini wasio wanafiki na wasio waoga.

Kama kuna Kiongozi wa Dini anaogopa kusema ukweli juu ya mwenendo wa Serikali yetu hasa katika suala la DP World, huyo hafai hata kidogo, na atupishe.

Tunataka kuanzia sasa sisi waamini kila Ijumaa, Jumamosi na Jumapili tukiwa Misikitini na Makanisani tuanze kusikia msimamo wa viongozi wetu wa Dini kuhusu Mkataba wa DP World.

Kama viongozi wetu wa Dini watashindwa kuchukua hatua stahiki, sisi waamini tutachukua hatua.

Hapo hakutakuwa na ZAKA, SADAKA wala MICHANGO mingine yoyote ile.

Huwezi kumtaka mwumini atoe ZAKA na SADAKA wakati wewe Kiongozi umeshindwa kuisimamia Serikali kulinda utajiri wa Nchi.

Narudia tena, viongozi wetu wa Dini fuatilieni kwa kina Mambo haya mawili na kisha tuambieni ukweli wake.
1. Inasemekana kuna muswada wa kufuta sheria zinazolinda Rasilimali zetu za Nchi, je, ni kweli?

2. Kuna ukweli kiasi gani kuhusu Mkataba wa DP World?

Nawasilisha.
Watanganyika tulio wengi tunakuunga mkono
 
Unajisumbua tu ,hii ishu wanasiasa walishapoteza watu maboya hamna cha maana .

Kila mtu anakuja na point zake huyu transhipment mara huyu ukomo wa mkataba .

Nikuambie tu kitu ili swala limekuwa na hovyo kwa vile watu wa hovyo wameingilia na kuleta ujuaji.

Achana na watu wajinga hakuna Rais yupo tayar kuuza nchi na halitokuja tokea,hakuna Rais ataleta muwezekaji mnyonyaji dhidi ya watu waake ...Kumbuka huu ni utawala wake baya lolote atalibeba yeye kama yeye hawezi kuharibu legacy yake daima


suala limekuwa na mivutano mingo mara uraia ,dini na siasa hapo hakuna kitu utaelewa kama sio mfuatiliaji na mjuzi wa mambo.
Huna akili!! Ungekuwa na akili ungeshangaa kuwaona viongozi wa Chama na Serikali wakihangaika kutoa ufafanuzi!!!

Ila kwasababu mmeshachukua kishika uchumba nami nawashauri msirudi nyuma. Endeleeni kuuza
 
Unajisumbua tu ,hii ishu wanasiasa walishapoteza watu maboya hamna cha maana .

Kila mtu anakuja na point zake huyu transhipment mara huyu ukomo wa mkataba .

Nikuambie tu kitu ili swala limekuwa na hovyo kwa vile watu wa hovyo wameingilia na kuleta ujuaji.

Achana na watu wajinga hakuna Rais yupo tayar kuuza nchi na halitokuja tokea,hakuna Rais ataleta muwezekaji mnyonyaji dhidi ya watu waake ...Kumbuka huu ni utawala wake baya lolote atalibeba yeye kama yeye hawezi kuharibu legacy yake daima


suala limekuwa na mivutano mingo mara uraia ,dini na siasa hapo hakuna kitu utaelewa kama sio mfuatiliaji na mjuzi wa mambo.
Utuambie shere yetu kama nchi ni ngapi kwa mwezi ama kwa mwaka kwa mjibu wa mkataba?

Utuambie, ni lini mkataba utakoma?

Utuambie, kwa kuwa mkataba unamanufaa makubwa, kwa nini bandari za Zanzibar hazikuingizwa kwenye mkataba huu?

Utuambie, Ni kwa nini ni bandari zote za bara, nchi kavu na majini?

Kwa nini kwa nini kwa nini unashabikia mkataba unaowapa warabu milele yote?

Je, kwenye silabas zetu kumeingizwa lugha ya kiarabu, Hii ni kusema tayari tunaanza kuwa chini ya mwarabu?
 
Huna akili!! Ungekuwa na akili ungeshangaa kuwaona viongozi wa Chama na Serikali wakihangaika kutoa ufafanuzi!!!

Ila kwasababu mmeshachukua kishika uchumba nami nawashauri msirudi nyuma. Endeleeni kuuza
Ona ulivyokuwa zoba na mjinga ,hamna unachojua .

Hakuna serikali itakuja kuuza nchi achana upumbavu ungekuwa na elimu basi ungejua kinachoendelea.

Umekuwa empty ndo maana unapelekwa hizo kelele tangu enzi za Nyerere sijui kama ulikuwaha hai? basi ulikuwa kijijini kwenu hata bandari na bahati hujui hata kuoga mtihani.

Tafuta maarifa acha kuandika ujinga.!!
 
Utuambie shere yetu kama nchi ni ngapi kwa mwezi ama kwa mwaka kwa mjibu wa mkataba?

Utuambie, ni lini mkataba utakoma?

Utuambie, kwa kuwa mkataba unamanufaa makubwa, kwa nini bandari za Zanzibar hazikuingizwa kwenye mkataba huu?

Utuambie, Ni kwa nini ni bandari zote za bara, nchi kavu na majini?

Kwa nini kwa nini kwa nini unashabikia mkataba unaowapa warabu milele yote?

Je, kwenye silabas zetu kumeingizwa lugha ya kiarabu, Hii ni kusema tayari tunaanza kuwa chini ya mwarabu?
Share zetu si usome mkataba .


Ukomo kaulize ule mkataba serikali iliingia na makanisa mbona ishu ndogo tu ,hata mkataba wa TICTS unaujua kabla ya kuvunjwa au ulikuwa bado hauna akili?


Lugha ya kiarabu mbona unasoma kingereza tangu unaanza sekondari na wengine wanasoma mpaka French.
 
Share zetu si usome mkataba .


Ukomo kaulize ule mkataba serikali iliingia na makanisa mbona ishu ndogo tu ,hata mkataba wa TICTS unaujua kabla ya kuvunjwa au ulikuwa bado hauna akili?


Lugha ya kiarabu mbona unasoma kingereza tangu unaanza sekondari na wengine wanasoma mpaka French.
Kwani mkataba wa dp ni mkataba wa serikali na misikiti ya Tanzania?? Kama ndivyo na iwe!

Jambo lingine, fanya juu chini usiwe unasahau akili zako nyumbani shekhe!
 
Kwani mkataba wa dp ni mkataba wa serikali na misikiti ya Tanzania?? Kama ndivyo na iwe!

Jambo lingine, fanya juu chini usiwe unasahau akili zako nyumbani shekhe!
Yaani we unajua mkataba mmoja tu tangu nchi hii ipate uhuru sio?

Hizi ni kelele tu zitaisha na mambo yataenda kama kawaida.
 
Back
Top Bottom