Viongozi wa upinzani, iwe funzo kuhudhuria misiba. JF tuliwaonya leo mnapiga kelele

R.B

JF-Expert Member
May 10, 2012
6,302
2,000
Jamii forum ; umekuwa ni mfano wa kuingwa kwa viongozi kwa kuwakumbusha , umuhimu wa kushirikia katika mambo ya kijamiii; Kifo sio suala la Kisiasa; Tulilalamika humu kuhusu DR SLAA , kutoonekana kwenye misiba mikubwa . Marehemu Ndesamburo kuhudhulia misiba.

Walikuwa wanakejeli sana kuhusu JK kuudhulia misiba na comment mbovu

Kiafrica :
1.Misiba ndio sehemu ya kusameheana kutakana misamaha.
2. sehemu ya kuondoa tofauti zetu
3. Ni sehemu ya kuonyesha umoja wetu

Kwa misiba hii ; Tunalo la kujifunza.

Ni matumaini yangu watakuwa wanahudhulia misiba iwe ya CCM Wananachama wa ukawa , viongozi wenye heshima na wananchi .

ukweli mchungu , mwisho wa kuwasilisha
 

hans2014

Senior Member
Oct 4, 2014
112
225
Jamii forum ; umekuwa ni mfano wa kuingwa kwa viongozi kwa kuwakumbusha , umuhimu wa kushirikia katika mambo ya kijamiii; Kifo sio suala la Kisiasa; Tulilalamika humu kuhusu DR SLAA , kutoonekana kwenye misiba mikubwa . Marehemu Ndesamburo kuhudhulia misiba.

Walikuwa wanakejeli sana kuhusu JK kuudhulia misiba na comment mbovu

Kiafrica :
1.Misiba ndio sehemu ya kusameheana kutakana misamaha.
2. sehemu ya kuondoa tofauti zetu
3. Ni sehemu ya kuonyesha umoja wetu

Kwa misiba hii ; Tunalo la kujifunza.

Ni matumaini yangu watakuwa wanahudhulia misiba iwe ya CCM Wananachama wa ukawa , viongozi wenye heshima na wananchi .

ukweli mchungu , mwisho wa kuwasilisha
Naunga mkono hoja..na huwezi kwenda msibani unapewa mkono hupokei
 

R.B

JF-Expert Member
May 10, 2012
6,302
2,000
Vijana wa marehemu wajifunze; kikao ni familia na viongozi wa chadema .
Tuwe tunaudhuria misiba . Pesa maua
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,312
2,000
Jamii forum ; umekuwa ni mfano wa kuingwa kwa viongozi kwa kuwakumbusha , umuhimu wa kushirikia katika mambo ya kijamiii; Kifo sio suala la Kisiasa; Tulilalamika humu kuhusu DR SLAA , kutoonekana kwenye misiba mikubwa . Marehemu Ndesamburo kuhudhulia misiba.

Walikuwa wanakejeli sana kuhusu JK kuudhulia misiba na comment mbovu

Kiafrica :
1.Misiba ndio sehemu ya kusameheana kutakana misamaha.
2. sehemu ya kuondoa tofauti zetu
3. Ni sehemu ya kuonyesha umoja wetu

Kwa misiba hii ; Tunalo la kujifunza.

Ni matumaini yangu watakuwa wanahudhulia misiba iwe ya CCM Wananachama wa ukawa , viongozi wenye heshima na wananchi .

ukweli mchungu , mwisho wa kuwasilisha
Serikali ya Umoja wa Kitaifa ya Zanzibar ilianzia kwa viongozi walipokutana kwenye msiba.
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
4,838
2,000
Jamii forum ; umekuwa ni mfano wa kuingwa kwa viongozi kwa kuwakumbusha , umuhimu wa kushirikia katika mambo ya kijamiii; Kifo sio suala la Kisiasa; Tulilalamika humu kuhusu DR SLAA , kutoonekana kwenye misiba mikubwa . Marehemu Ndesamburo kuhudhulia misiba.

Walikuwa wanakejeli sana kuhusu JK kuudhulia misiba na comment mbovu

Kiafrica :
1.Misiba ndio sehemu ya kusameheana kutakana misamaha.
2. sehemu ya kuondoa tofauti zetu
3. Ni sehemu ya kuonyesha umoja wetu

Kwa misiba hii ; Tunalo la kujifunza.

Ni matumaini yangu watakuwa wanahudhulia misiba iwe ya CCM Wananachama wa ukawa , viongozi wenye heshima na wananchi .

ukweli mchungu , mwisho wa kuwasilisha
Ukweli gani sasa unaodhani umeusema kiasi unauita mchungu
 

KAJOBO

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
385
500
ufipa mmezoea kutafuta kiki misibani hata aibu hamnayo!
Ila 2020 hamfikishi hata 25% ya kura
 

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
3,267
2,000
Jamii forum ; umekuwa ni mfano wa kuingwa kwa viongozi kwa kuwakumbusha , umuhimu wa kushirikia katika mambo ya kijamiii; Kifo sio suala la Kisiasa; Tulilalamika humu kuhusu DR SLAA , kutoonekana kwenye misiba mikubwa . Marehemu Ndesamburo kuhudhulia misiba.

Walikuwa wanakejeli sana kuhusu JK kuudhulia misiba na comment mbovu

Kiafrica :
1.Misiba ndio sehemu ya kusameheana kutakana misamaha.
2. sehemu ya kuondoa tofauti zetu
3. Ni sehemu ya kuonyesha umoja wetu

Kwa misiba hii ; Tunalo la kujifunza.

Ni matumaini yangu watakuwa wanahudhulia misiba iwe ya CCM Wananachama wa ukawa , viongozi wenye heshima na wananchi .

ukweli mchungu , mwisho wa kuwasilisha
Yan sijakuelewa kabisa. Nikuulize Ulikuwa unataka kusema nini? Habar yako haijakamilika
 

GreenCity

JF-Expert Member
May 28, 2012
5,611
2,000
VIJANA WA MAREHEMU WAJIFUNZE; KIKAO NI FAMILIA NA VIONGOZI WA CHADEMA .
TUWE TUNAUDHURIA MISIBA .
PESA MAUA
Kwa mtazamo wako, unahisi family ya Ndesa ilikuwa na uhitaji sana wa watu msibani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom