Viongozi CUF waendelea kulia na CHADEMA

Cuf ina watoto Wa mjini twende wapi nyie wachaga na Cdm yenu nendeni kilimanjaro cuf haiwezi cuf imeshikwa na watoto Wa mjini Ndio mana kila misukosuko ikipata chama kipo vilevile nyie Zito anawagalagaza mfukuzeni muone vipande

Kataweze kwanza,
 
Lazma maalim seif achunguzwe..inawezekana anawajua waliolipua bomu! Anatafuta nini huko?
Waislamu wa Tanzania ni waoga sana! Wenzenu huwa wakifanya ugaidi wanasema kuwa ndio wahusika ili wapate credit (ref - viboko haramu na al-shababu). wa bongo mnakaa kimyaaaaaaaaaaa! Waoga kama panya
 
lini CUF waliungana na CCM!!?
au ww umesikia watu na ww umekuwa kasuku!!?
 
 
 
utamu wa fungate naona sasa unaelekea mwisho. Ngoja niwape tips: Cuf wameagizwa makusudi ili kuichafua chadema. Lakin hawatafanikiwa ng'oo

hilo hata mimi naliona sasa wamechukua kazi ya ushenga,kwa ccm,
 
Hivi CUF bado kipo? Mtaani kwetu ukizungumzia CUF ni kama simulizi ya zamani, ambayo wahusika wamepotea njia na hawajui watapumzika wapi.

Hata huku kwetu ukizungumzia chadema utaambiwa nenda kilimanjaro huku ukitaja Cdm Aibu sabodo anawapa pesa ccm na chadema halafu muwe wapinzani subutu nyie mnatumika
 
lini CUF waliungana na CCM!!?
au ww umesikia watu na ww umekuwa kasuku!!?

Haujuieee??Subiria siku wakiwageuka na c umemsikia Doc Shain ashaanza kuwasha endicator??"TM WILL TELL".
 
Nyie mbona kigoma mnashirikiana na ccm kuendesha halmashauri baregu si ameteuliwa na kikwete ktk tume Hamna hoja nyie
 
Haujuieee??Subiria siku wakiwageuka na c umemsikia Doc Shain ashaanza kuwasha endicator??"TM WILL TELL".

jibu suali ww lini CUF waliungana na CCM? acha ujanja?
 

Tunakujua unakolekea. Endeleza pumba zake kisa una kamchina kako kakuzugia ila ujue mbegu unayotesha km si wewe basi mama au ndugu mwingine atakuwa mhanga.
 
NAMPONGEZA maalim seif kwa kuacha ubaguzi na kufanya siasa bara. sasa ni zamu ya dk.slaa na mbowe kuacha ubaguzi na kuenda kufanya siasa pemba.
 
Tena hao CUF na huyo maalimu mtawala mstaafu ndio uamsho. Hawataki muungano. Sasa mgoja huo muungano ufe kama kisiwa cha pemba kitawatosha. Pole ya yaliyotokea Arusha ya nini maalimu? Fanya tafrija
 
Tunakujua unakolekea. Endeleza pumba zake kisa una kamchina kako kakuzugia ila ujue mbegu unayotesha km si wewe basi mama au ndugu mwingine atakuwa mhanga.[/QUOTEmkuu sijakupata yaani sijaelewa
 
Maalimu aache ubaguzi? Acha hizo, mbaguzi huyo. Anazuga tu, kwa kuwa yuko kwenye serikali ya umoja. Akiwa mtawala Zenji. Kila kitu kitakuwa ni wapemba tu. UAMSHO HUYOOOO
 

Maallim Seif alikuwa MANYARA hakwenda Mount Meru Hospital kuangalia Majeruhi wa BOMU? na alikuwa kwenye ziara ya kiserikali ? What a SHAME!!!

Sijui Kwanini wasijiondokee Wawe na NCHI YAO a Zanzibar
 
Maallim Seif alikuwa MANYARA hakwenda Mount Meru Hospital kuangalia Majeruhi wa BOMU? na alikuwa kwenye ziara ya kiserikali ? What a SHAME!!!

Sijui Kwanini wasijiondokee Wawe na NCHI YAO a Zanzibar

ss si uwashauri viongozi wako wa Tanganyika wavunje Muungano?ss tushasema siku nyingi hatutaki Muungano!
unakumbuka siku iliyozama meli znz si bongo mliendelea miss Tanzania!!?au imesahau!!??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…