Baba Swalehe
JF-Expert Member
- Jun 6, 2017
- 20,312
- 40,135
.
Mkuu nmeokota grease tandika leoovyuma vimelegea nini?
Daah [emoji41]Usithubutu kikitoa ndani hiko kigari maana utajuta aiseee wanakera mpk bc wakati wao ndo wanaongoza kwa kumiliki gari mbovu kbc
Bas sawa naendlea kutmbea na punda wanguKilio cha samaki, machozi hubaki majini , usione kuko kimya ukadhani mambo poa, thubutu kukitoa uone kama hutakiacha ukakimbia zako
Swalehe 2 years nowKama Swaleh kakua mwachie yeye na wewe andaa malipo ya hapa na pale
Hahaha sawa mkuu I was just kiddingSwalehe 2 years now
Pmj Mkuu lkn hali ipoje wamepnguza utataHahaha sawa mkuu I was just kidding
Wapunguze wapi wadau wanassma wameongezeka ingawa ajali pia zimepungua sanaPmj Mkuu lkn hali ipoje wamepnguza utata
DaaahWapunguze wapi wadau wanassma wameongezeka ingawa ajali pia zimepungua sana
Kama hujarekebisha tatizo 30 inakuhusuWakuu ni muda sijasikia watu wakilalamika kuhusu tabia tatanishi za matrafiki wa nchi hii ... Vipi wamebadilika ..nirudishe ka stareti kangu road maana nlilipishwa faini eti honi hailii vizur Na kwamba haka kagari sio saiz yangu ni saiz ya swalehe wangu !!! [emoji41] ushaur wako ntaukoncider ...
Hakuna watu wapumbavu km matrafic na polisi wao ndo wanaongoza kwa rushwa nchi. Hii wanawasumbua madereva bajaji wang km vile hawana akil. Yan dereva bajaji anaambiwa kabisa asubui tu piga kazi uniletee sh. Elfu kumi baada ya masaa mawil nakusubir apa. Yan utadhan anaijua ata gharama ya hiyo bajij shwain sana hawa watu wana njaa kma viwavi jeshi.