Vijana wenzangu tuache kuhonga kizembe!

Spark

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
545
500
Nawaasa vijana wenzangu,tufanye kazi kwa bidii na kuhifadhi fedha zetu ili ziweze kutusaidia ktk matatizo yetu yabaadae! Unampaje mwanamke fedha kizembe tena ambae hana mda naww! Et umempenda? N mama ako mzazi huyo au umezaliwa nae?? Ukiwa na shida anakusaidia nn zaidi ya kukucheka! Tubadilike jmn saiv ndo muda wa kumek..sasa ww jifanye kidume sana tutakutana uzeeni! Povu ruksa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

cute b

JF-Expert Member
Aug 14, 2014
17,090
2,000
Sijui kwa nini nimehisi huu mwandiko ni wakike!
Na kama siyo mwanamke kaandika basi kuna tatizo mahali.
Anyway.. Sorry kwa kuhisi!!

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
 

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,681
2,000
Sijui kwa nini nimehisi huu mwandiko ni wakike!
Na kama siyo mwanamke kaandika basi kuna tatizo mahali.
Anyway.. Sorry kwa kuhisi!!

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
Najua umechukia jamaa kawatibulia vitonga.... Ukweli ndo huo,... Huwezi honga honga hovyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kilochindikipoporu

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
249
250
Mweshimiwa spika naunga mkono hoja haiwezekani tuna jitutumua kubeba zege alafu unaenda kuhonga tuu kizembe kisa umependa eti weeee mimi ndio sihongi hata mia dem wangu analijua hilo
Nawaasa vijana wenzangu,tufanye kazi kwa bidii na kuhifadhi fedha zetu ili ziweze kutusaidia ktk matatizo yetu yabaadae! Unampaje mwanamke fedha kizembe tena ambae hana mda naww! Et umempenda? N mama ako mzazi huyo au umezaliwa nae?? Ukiwa na shida anakusaidia nn zaidi ya kukucheka! Tubadilike jmn saiv ndo muda wa kumek..sasa ww jifanye kidume sana tutakutana uzeeni! Povu ruksa!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mrs Van

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
4,838
2,000
Kuhonga ni kutoa hela au mfano wa hela
huku ukitegemea kupata huduma/msaada flani. Mfano mtu unahonga police kesi yako iishe, unamuhonga HR upate kazi nk.

Wewe kwanini unamuhonga mwanamke kama hutegemei kitu kutoka kwake? Kama unategemea kitu kutoka kwake hapo tunaita 'win win situation'.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,850
2,000
Honga honga mimi kwangu ni marufuku, ila nikukutana na mtu alietulia akelewa hisia zangu, akajali asiwe na mambo mengi nitampa anachostahili na haitakua hongo bali namtunuku upendo wake kwangu,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom