Vijana wawili wanahitajika haraka


MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
24
Points
35
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 24 35
Ninahitaji vijana wawili kwa ajiri ya kazi zifuatazo;
  1. Kufanya usafiri katika eneo la kazi.
  2. Kusimamia utoaji na uingizaji wa bidhaa katika ghara.
  3. Kufunga mizigo ya wateja.
  4. Kupanga bidhaa katika ghara.

Sifa za muombaji.
  1. Awe mwaminifu.
  2. Awe mchapa kazi.
  3. Awe na elimu ya darasa la saba au kidato cha nne.
  4. Awe anaishi Dar es Salaam.
Namna ya kutuma maombi.

Maombi yote yatumwe kwa njia ya e-mail hii hapa chini;
miundombinu2010@yahoo.com.

Au unaweza kunipigia simu kwa maelekezo zaidi. Piga no.0786190200.
Asanteni.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
Ninahitaji vijana wawili kwa ajiri ya kazi zifuatazo;

  1. Kufanya usafiri katika eneo la kazi.
  2. Kusimamia utoaji na uingizaji wa bidhaa katika ghara.
  3. Kufunga mizigo ya wateja.
  4. Kupanga bidhaa katika ghara.

Sifa za muombaji.

  1. Awe mwaminifu.
  2. Awe mchapa kazi.
  3. Awe na elimu ya darasa la saba au kidato cha nne.
  4. Awe anaishi Dar es Salaam.
Namna ya kutuma maombi.

Maombi yote yatumwe kwa njia ya e-mail hii hapa chini;
miundombinu2010@yahoo.com.

Au unaweza kunipigia simu kwa maelekezo zaidi. Piga no.0786190200.
Asanteni.
Umesahau sifa ya Tano, ngoja niongezee
5. Awe raia wa Tanzania, kama sio raia usiombe hizo nafasi
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,337
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,337 461 180
Jamani mbona napiga hizi namba hazipatikani na nimetuma email lakin sijibiwi,vipi mkuu vijana washapatikana?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Vijana wa kiume au kike?
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Umesahau sifa ya Tano, ngoja niongezee
5. Awe raia wa Tanzania, kama sio raia usiombe hizo nafasi

tehe tehe.. Kweli mkuu maana kuna wachina wapo tayari kupiga box
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,337
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,337 461 180
Msiwe mnaleta utan jaman coz hizo no hapo juu sijui vp na mail nimeshatuma au kunanjia mbadala ya kuwasiliana?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,157
Likes
1,461
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,157 1,461 280
Msiwe mnaleta utan jaman coz hizo no hapo juu sijui vp na mail nimeshatuma au kunanjia mbadala ya kuwasiliana?
jaribu kesho mkuu huenda number inatumika siku za kazi
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
24
Points
35
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 24 35
Jamani mbona napiga hizi namba hazipatikani na nimetuma email lakin sijibiwi,vipi mkuu vijana washapatikana?
Mkuu piga tena 0786 190200
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
24
Points
35
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 24 35
tehe tehe.. Kweli mkuu maana kuna wachina wapo tayari kupiga box
hahahaaaaaaaaaa!!!, kweli kabisa wachina siwataki, maana hawa jamaa wamezidi sana kujichomeka duh, make siku hizi wanauza mpaka maandazi hapa kariakoo.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
Sawa bana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,821
Members 462,336
Posts 28,491,234