Vijana watumika kama condom, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana watumika kama condom,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kirode, Feb 1, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mbuge anaongea bungeni anadai huko dar vijana wanadai wanasiasa wanawatumia kama condom kisiasa, swali ni kweli? Nawakilisha
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Tarime Nyambaf Nyangwine
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbunge mwenyewe ni nani? ni muhimu kumfahamu ili kujiridhisha kama ni mtu mkweli ama ni wale wapika majungu na fitna!!
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama ni huyo poti poti wala msipoteze muda wa kumjadili ama kujadili kauli yake. Anasumbuliwa na laana ya wazee wake!!
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mbona mnatuchekesha yaani nimecheka mpaka nimetoka machozi
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 607
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mwache ataambiwa akae chini muda si mrefu.........."Nasema kaa chini"
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu fafanua zaidi, vijana wanatumika kama kondom kivipi? Sijaelewa.
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    "hausikii?kaa chini"
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    kama kusoma tabu hata picha mkuu huoni!!????
     
Loading...