Vijana wa sasa hawajui kusex

Hahahaa somo zuri sana mkuu kwamba wataje Majina ya mama Maza chema 😆alafu mwisho atobolewe mtu sema umemalza vzr sana kwamba apo mwisho mpumuliane kwanza asichomoe araka NB mwanamke unakuta kna namna anaifinyia Kwa ndani mweee aaash😌😆au bas
 
Yaani analeta mapenzi ya kwenye tamthilia ,mademu wapo tofauti tofauti ,wengine maromance hawafagilia kabisa , wengine ukimvua tu kashaloa ndembe ndembe ,hawana formula hao watu ,cha msingi tafuta mwanamke atakayekupenda for real.
Issue kubwa ujue mwanamk wako anatak nn , sio kumpa romance naww hujaswak au hapendi, mwngn anatak ukianza kuingizaa tu kichwa huku unanyonya chuchu enhee😆
 
Mwanamke anasubiri umalize alale kesho hajui hela ya kikoba atarejeshaje wewe unaleta mambo ya alivyo mrembo, sijui atakuelewa?
 
Issue kubwa ujue mwanamk wako anatak nn , sio kumpa romance naww hujaswak au hapendi, mwngn anatak ukianza kuingizaa tu kichwa huku unanyonya chuchu enhee😆

"Wanadata kwa midosha ya supra ,style zangu ,tamu kama kama sutra"

 
Ndo maana vijana wa zamani mkasaini mikataba ya kipuuzi inayoligharimu taifa hadi leo. Mlipenda ngono kuliko hatima ya watoto wenu ambao leo unawalaumu ujinga.
 
Ndo maana vijana wa zamani mkasaini mikataba ya kipuuzi inayoligharimu taifa hadi leo. Mlipenda ngono kuliko hatima ya watoto wenu ambao leo unawalaumu ujinga.
Kiswahili ni shida,ujinga sio kitu kibaya maana ukishajifunza kitu unakijua na ujinga unaishia hapo
 
Mwanamke anasubiri umalize alale kesho hajui hela ya kikoba atarejeshaje wewe unaleta mambo ya alivyo mrembo, sijui atakuelewa?
Sikia mie nazungumzia halinya kijumla,siongelei mwanamke mmoja ambae anawaza kikoba,na fahamu kuwa sio wanawake wote wanawaza kikoba
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…