Vijana wa bodaboda umekuwa mradi wa Polisi?


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
utakuta wanapaki gari pembeeeni kisha polisi wasio vaa sare kazi yao kuwakamata mmoja baada ya mwingine , utawaonea huruma vijana wa watu , wanavutwa hadi kwenye hilo gari , wakiisha toa hela wanaachiwa.!!

SINA HAKIKA KAMA WAKUU WA POLISI HAWATAMBUI HALI HII.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,242
Likes
6,707
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,242 6,707 280
Lazima wanalijua hilo ila ndo washafanya mradi... Cha muhim kupata ushahid wa picha au kideo ili tuwaanike
 

Forum statistics

Threads 1,235,102
Members 474,351
Posts 29,212,403