Vijana CUF sasa watishia Serikali


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Dar es Salaam. Jumuiya ya Vijana wa Chama cha Wananchi (JUVICUF), imetishia kuandamana nchi nzima ikiwa haki haitatendeka kwa mwenyekiti wao, Katani Ahmed Katani aliyekamatwa na na polisi kwa tuhuma za uchochezi mkoani Mtwara.


Mwenyekiti huyo, alikamatwa Alhamisi Dar es Salaam na kusafirishwa kwa ndege kwenda mkoani Mtwara, ambako vurugu zilizotokea kupinga ujenzi wa bomba la kusafirishwa gesi kwenda jijini Dar es Salaam.


Makamu Mwenyekiti wa JUVICUF, Yusufu Kaiza aliwaambia akisema “Tunataka atakapofikishwa mahakamani apewe dhamana na kama tukiona haki haitendeki juu yake, sisi tutaitisha maandamano nchi nzima kuhakikisha haki inatendeka’’.


Kaiza alisema Serikali inatakiwa kukutana na wananchi wa Mtwara na kuzungumza nao kwa undani juu ya manufaa watakayoyapata kutokana na mradi wa gesi asilia na siyo kuanza kukamata watu ovyo.


Alisema Katani alikamatwa Alhamisi baada ya kupigiwa simu na maofisa wa polisi wa Kituo Kikuu cha Polisi jijini Dar es Salaam na alipofika aliwekwa chini ya ulinzi na kuhojiwa kwa saa kadhaa.


“Katani anakubalika sana mkoani humo kutokana na kujulikana sana kisiasa kwani mwaka 2010 aligombea Ubunge Jimbo la Tandahimba na kushindwa kwa mizengwe’’, alisema Kaiza.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Ole wao wasimwachie tutakuja kumchukua wenyewe
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Dar es Salaam. Jumuiya ya Vijana wa Chama cha Wananchi (JUVICUF), imetishia kuandamana nchi nzima ikiwa haki haitatendeka kwa mwenyekiti wao, Katani Ahmed Katani aliyekamatwa na na polisi kwa tuhuma za uchochezi mkoani Mtwara.


Mwenyekiti huyo, alikamatwa Alhamisi Dar es Salaam na kusafirishwa kwa ndege kwenda mkoani Mtwara, ambako vurugu zilizotokea kupinga ujenzi wa bomba la kusafirishwa gesi kwenda jijini Dar es Salaam.


Makamu Mwenyekiti wa JUVICUF, Yusufu Kaiza aliwaambia akisema "Tunataka atakapofikishwa mahakamani apewe dhamana na kama tukiona haki haitendeki juu yake, sisi tutaitisha maandamano nchi nzima kuhakikisha haki inatendeka''.


Kaiza alisema Serikali inatakiwa kukutana na wananchi wa Mtwara na kuzungumza nao kwa undani juu ya manufaa watakayoyapata kutokana na mradi wa gesi asilia na siyo kuanza kukamata watu ovyo.


Alisema Katani alikamatwa Alhamisi baada ya kupigiwa simu na maofisa wa polisi wa Kituo Kikuu cha Polisi jijini Dar es Salaam na alipofika aliwekwa chini ya ulinzi na kuhojiwa kwa saa kadhaa.


"Katani anakubalika sana mkoani humo kutokana na kujulikana sana kisiasa kwani mwaka 2010 aligombea Ubunge Jimbo la Tandahimba na kushindwa kwa mizengwe'', alisema Kaiza.
Mkuu hayo mandamano ya nchi nzima yatapita njia gani au anadhani hii nchi ni kuchezea kama maalimu anavyowachezea wao cuf.
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Tukaanzie maandamano Mkoa mbeya basi.
 
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2010
Messages
812
Likes
17
Points
35
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2010
812 17 35
Wachochezi kama hawa hawatakiwa nchini. Kachochea vurugu Mtwara yeye mwenyewe kakimbilia Dar! Upuuzi mtupu huo
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,377
Likes
116
Points
160
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,377 116 160
Kumekucha waliberali wa tz cuf.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
kumbe kafu na nyie huwa mnakasirika mnapoonewa eh!
 
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
1,883
Likes
55
Points
145
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
1,883 55 145
Aisee, kaandamane Jikoni kwa mkeo akichelewa kukupikia usipoacha kumpatia fedha ya chakula kutokana na kukesha humu kupost thread za kjinga
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,091
Likes
1,986
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,091 1,986 280
huyu ni zaidi ya lema, hawa tufuatilie historia zao, anachofanya huyu bwana ni zaidi siasa.....hana adabu.
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Maajabu saba ya dunia haya. Sisimizi anatishia tembo. Dooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Mkuu Ukweli na Uwazi unasema Profesa wa uchumi anaesifika dunia nzima ni sisimizi au unamaanisha nini??
Ukitathimini matamko ya huyo mnaemwita profesa ni bora ya hoja za mtoto wa mwaka mmoja anaweza kutoa hoja za kuisaidia nchi. Mdini mkubwa huyu.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Aisee nilikuwa sijui kama na CUF nao wanao Jumuiya ya vijana.

By the way labda mkafanye maandamano nchini Zanzibar huku Tanganyika hamna lenu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Waliberali bana, CCM B mnaipiga mkwara CCM A?:kev:
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Ole wao wasimwachie tutakuja kumchukua wenyewe
Nyie Maliberali na waume zenu si ndio kila siku mnawalaani Chadema kwamba ni Chama cha Maandamano! Kumbe ni Chuki binafsi tu! Mkiwa wapinzani hamuwezi kuhepuka maandamano kwa ukandamizaji WA demokrasia unaoendelea kwenye nchi hii! Waombeni radhi Chadema kwa talalila zenu mnazopiga mkiwa na Mume wenu Mr. Gamba.
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791