Vifaranga wa bata wa kawaida na bata mzinga wanapatikana

Vifaranga wa bata wa kawaida na bata mzinga wanapatikana

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Posts
1,625
Reaction score
883
Vifaranga wa bata wa kawaida wanapatikana kwa Sh. 5,000-10,000 na vifaranga wa bata mzinga wanapatikana kwa Sh.25,000-40,000. Atakayehitaji anitafute kwa namba 0753249862. Karibuni Sana.
 

Attachments

  • IMG_20151229_122035.jpg
    IMG_20151229_122035.jpg
    150.5 KB · Views: 369
  • IMG_20151229_122055.jpg
    IMG_20151229_122055.jpg
    116.8 KB · Views: 132
  • IMG_20151229_122120.jpg
    IMG_20151229_122120.jpg
    155.6 KB · Views: 99
Vifaranga wa bata wa kawaida wanapatikana kwa Sh. 5,000-10,000 na vifaranga wa bata mzinga wanapatikana kwa Sh.25,000-40,000. Atakayehitaji anitafute kwa namba 0753249862. Karibuni Sana.
mkuu wana umri gani Please?
 
ja.meni unapoweka tangazo jitahidi uweke location unapopatikana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom