π₯π VIFARANGA VYA MALAWI VINAPATIKANA! π£π₯
π OFA MAALUM β WAHI KUNUNUA SASA! π
Unatafuta kuku wazuri kwa ajili ya uzalishaji wa mayai? Hii ndiyo nafasi yako!
π£ MAELEZO YA VIFARANGA
β Aina: Kuku wa Malawi
β Umri: Siku 5
β Chanjo: Newcastle
β Idadi: Vifaranga 170
β Mahali: Kimara, Baruti
π° BEI YA OFA: TSH 3,000/= TU!
π FAIDA ZA KUKU WA MALAWI π₯ Wanajulikana kwa uwezo mzuri wa kutaga mayai. πͺ Ni kuku wenye uimara na wanaoweza kufugwa vizuri kwa uangalizi unaofaa.
π PIGA SIMU SASA: 0771466775
π₯ Usikose nafasi hii! Wahi kujipatia vifaranga vyako na uanze safari ya ufugaji wenye tija.
π FUGA KISASA β TWENDE NA WAKATI! π
π OFA MAALUM β WAHI KUNUNUA SASA! π
Unatafuta kuku wazuri kwa ajili ya uzalishaji wa mayai? Hii ndiyo nafasi yako!
π£ MAELEZO YA VIFARANGA
β Aina: Kuku wa Malawi
β Umri: Siku 5
β Chanjo: Newcastle
β Idadi: Vifaranga 170
β Mahali: Kimara, Baruti
π° BEI YA OFA: TSH 3,000/= TU!
π FAIDA ZA KUKU WA MALAWI π₯ Wanajulikana kwa uwezo mzuri wa kutaga mayai. πͺ Ni kuku wenye uimara na wanaoweza kufugwa vizuri kwa uangalizi unaofaa.
π PIGA SIMU SASA: 0771466775
π₯ Usikose nafasi hii! Wahi kujipatia vifaranga vyako na uanze safari ya ufugaji wenye tija.
π FUGA KISASA β TWENDE NA WAKATI! π