Vifaranga vya Kuku wa Mayai Dar es salaam

Vifaranga vya Kuku wa Mayai Dar es salaam

Nikolaevich

Member
Joined
Oct 5, 2013
Posts
37
Reaction score
9
Wadau, naomba kujuzwa kama hapa dar kuna kampuni yoyote inayotambulika na kuuza vifaranga vya kuku wa mayai, hasa wale wekundu, kuna mtu nilisikia alisema kuna hawa jamaa amadori but sina contact zao na nimeshindwa kuwapata, please msaada mwenye kufahamu
 
Wadau, naomba kujuzwa kama hapa dar kuna kampuni yoyote inayotambulika na kuuza vifaranga vya kuku wa mayai, hasa wale wekundu, kuna mtu nilisikia alisema kuna hawa jamaa amadori but sina contact zao na nimeshindwa kuwapata, please msaada mwenye kufahamu
Naona wajuzi wa jambo hili bado hawajatembelea kipande hii, msaada bado unahitajika wadau
 
Back
Top Bottom