Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,809
- 140,800
Hivi hawa viumbe wanajishughulisha na nini kujiingizia kipato chao?
Bonus: Mods usiondoe uzi bila kujua maudhui
Msela atakuwa hayuko sawa kichwani,apime akiliVidole vya uyo msela .... Mh
Sheria zetu ni butu kwa mambo ya ovyo hawa hawabadiliki ilipaswa waadhibiwe as kesi bado wanaongeza kesi.Wote fyatu..hakuna mwenye akili sawa hapo.
Video yenyewe iko wapi,mi sijaiona
Kazi yao kufirana tu.View attachment 1148477
Hivi hawa viumbe wanajishughulisha na nini kujiingizia kipato chao?
Bonus: Mods usiondoe uzi bila kujua maudhui
Kazi yao kufirana tu.
Ahahahaaaaaa noma sanaMwanaume anasugua cd dj mafuvu hafiki hata nusu
Ni maalumu kwa utalii wa tigoniVidole vya uyo msela .... Mh
Na ambao video zao bado hazijavuja watapimwa lini akili ?Msela atakuwa hayuko sawa kichwani,apime akili