Video: Ndege ya kivita ya J-35 ikiruka angani

Video: Ndege ya kivita ya J-35 ikiruka angani

Ina machejo hii🤣.Nakushauri babu yangu mavilemba nunua 200 hizi vinginevyo Zayuni atakuvua msuli mchana wa jua kali hadharani.
Kashaagiza kitaaambo tena kwa bei ya jumla kauziwa
 
Hivi unajua Dunian nchi au taifa ambalo haliwazagi Dini ya Kiislamu ni China??hivi unajua China ndo nchi pekee Dunian inayo wanyonyoa na kuwabanika waislamu? Hivi unajua China ndo nchi inayo ongoza kucopy na kupest vya waliomzidi huku vingi vikiwa feki Kama utakuwa na akili umenielewa!!!
Kuchafua tu Uzi wa watu ..Sasa uislamu umeingiaje kwenye huu Uzi!??
 
Ina machejo hii🤣.Nakushauri babu yangu mavilemba nunua 200 hizi vinginevyo Zayuni atakuvua msuli mchana wa jua kali hadharani.
Huyo Zayuni ndio kisha vuliwa nguo tayari kwa kile kichapo,Zayuni hana uwezo hata wa kutupa jiwe bila kupata ruhusa ya mfadhili wake anayempa Silaha, fedha na information za kiintelijensia,

Zayuni hawezi hata kutupa jiwe mpaka ahakikishiwe ulinzi wake kwanza na US na Westeners wote,Zayuni akipigwa mkwala kidogo tu,wazungu wote wanakimbizana kwenda kumlinda,kuna Meli zinamlinda hapo coz wanajua ni mdhaifu sana.
 
Wataalam mje hapa, China wamezindua ndege yao hatari ya kivita ya J-35 ambayo inafanana na na ndege hatari ya kivita ya F-35 ya kimarekani

Hapo ni kwenye maonyesho ikiruka hapo[emoji1313][emoji1313]
Naona nchi nyingi zikianza kununua hii na kuachana na F-35 za mmarekani maana hii lazima itakua nafuu kwa bei kuliko hiyo ya Marekani

J - 35 stealth fighter jet at the Zhuhai Airshow. It's like a mysterious and powerful eagle in the sky, attracting all eyes with its advanced technology and sleek design.


View: https://x.com/zhang_heqing/status/1856039731932606528?t=A8nHOMU6Dvt-JemTY8oaFA&s=19

J 35 ya china pichani
Linganisha na iyo picha mjongeo (video) ilio wekwa hapa na bwana kimsboy tuki sema wafuasi wa Mudi ni weupe kichwani mna mind
 

Attachments

  • Screenshot_20241113-074320_Chrome.jpg
    Screenshot_20241113-074320_Chrome.jpg
    132.4 KB · Views: 10
J 35 ya china pichani
Linganisha na iyo picha mjongeo (video) ilio wekwa hapa na bwana kimsboy tuki sema wafuasi wa Mudi ni weupe kichwani mna mind
LGBTQ hii mada imewachoma kama Pasi,unahangaika kama Kuku aliyekatwa Kichwa kisha akaachiwa ghafla,


Vipi wale wanaouziwa mafuta na chumvi ya upako wakiaminishwa kua vitawapa utajiri bila hata ya kufanya kazi,ndio wao sio weupe kichwani?
 
LGBTQ hii mada imewachoma kama Pasi,unahangaika kama Kuku aliyekatwa Kichwa kisha akaachiwa ghafla,


Vipi wale wanaouziwa mafuta na chumvi ya upako wakiaminishwa kua vitawapa utajiri bila hata ya kufanya kazi,ndio wao sio weupe kichwani?
Ona mazuzu yame anza kuji weka wazi Video iliyo wekwa haihusiani na iyo ndege ya kichina kwa kua ndege inayo onekana ni Russian Made bila shaka ni Sukhoi kwann adanganye ni J 35 wakati sio sahihi na picha halis ya ndege husika nime weka hapo J 35 ni copy ya F 35 wewe ZUZU wakati wenzako tuna enda shule kusoma wewe ulikua una enda Madrassa kupakuliwa KISAMVU
 
Ona mazuzu yame anza kuji weka wazi Video iliyo wekwa haihusiani na iyo ndege ya kichina kwa kua ndege inayo onekana ni Russian Made bila shaka ni Sukhoi shaka ni Sukhoi kwann adanganye ni J 35 wakati sio sahihi na picha halis ya ndege husika nime weka hapo J 35 ni copy ya F 35 wewe ZUZU wakati wenzako tuna enda shule kusoma wewe ulikua una enda Madrassa kupakuliwa KISAMVU
Wewe hata kuandika kwa ufasaha tu hujui halafu unajinasibu eti umesoma!

Au hiyo Shule uliyokua unaenda kusoma ulikua unaishia kutatuliwa marinda tu sio? ndio maana umewaza kisamvu coz umekumbuka ulivyokua unaliwa trako,huna hata uhakika wa hiyo Ndege ndio maana umesema bila shaka ni sukhoi hujui hata unachokijadili punguani wewe,

Haya jibu swali langu sasa nililokuuliza kuhusu mnavyouziwa mafuta na chumvi ya upako ili muwe matajiri bila hata ya kufanya kazi,hiyo ndio akili?
 
Hivi nyinyi wapumbavu hamuwezi kujadili mada bila ya kuingiza kejeli za kidini?
Alafu sijui kwa nn mod wameendelea kulea huu upumbavu.
Hizo chuki zako dhidi ya waisilam iliyo kujaa mpaka matakoni inatokana na nn hasa?
Ww waisilam walisha kuharibia nn cha kwako kiasi kwamba unashindwa kujadili mada iliyoko mezani unatoa kashifa za kidini dhidi yao kiasi hichi?
Huyo Binti alipigwa talaka na bwana yake aliyekua muislamu,ikabidi chuki zake azihamishie kwenye dini ya mtalaka wake.
 
Hii ya kichina sijajua inapigaje kazi ila Ile f 35 hamna kazi pale
Wachina kwenye military science huwa hawakoseagi.
Fuatilia kuanzia risasi Hadi makombora.
Jamaa huwa akiweka ameweka.
 
Hivi unajua Dunian nchi au taifa ambalo haliwazagi Dini ya Kiislamu ni China??hivi unajua China ndo nchi pekee Dunian inayo wanyonyoa na kuwabanika waislamu? Hivi unajua China ndo nchi inayo ongoza kucopy na kupest vya waliomzidi huku vingi vikiwa feki Kama utakuwa na akili umenielewa!!!
Stop blabbering we kenge.
Madai yenu yale ya Uighur Muslims ni uongo.
Zile zilikua propaganda ili China aonekane anavunja uhuru wa kuabudu.
China waislam wapo,misikiti ipo na Kuna Hadi raia wa China wanashiriki mashindano ya Qur'an ya kimataifa.

Madai ya pili hiyo inaitwa INNOVATION.
Meaning developing and advancing what has been invented.
Kama unaona ni rahisi mbona wewe muha wa Kigoma umeshindwa ku copy hata kuunda njiti ya meno!??
FYI China ndio nchi inayoongoza Kwa RESEARCH AND DEVELOPMENT.
Hamujui mnakuja kuharisha tu hapa jukwaani .
 
Ingesifiwa ya Marekani ungerukaruka mpaka nguo kuvuka kama Mfalme Daudi na kinubi....
Du hatari. Mambo ya marekani tena. Nimesema ndege zoteee za kivita hata za kiraia kufanya hivyo ni kawaida. Kuna uwezekano hujawahi kuona Air shows
 
Du hatari. Mambo ya marekani tena. Nimesema ndege zoteee za kivita hata za kiraia kufanya hivyo ni kawaida. Kuna uwezekano hujawahi kuona Air shows
šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚Yani passenger jet ipige dede na kupinduka juu chini kama hii!??
Wacha uwazimu wewe usitugeuze sisi watoto.
 
Hivi nyinyi wapumbavu hamuwezi kujadili mada bila ya kuingiza kejeli za kidini?
Alafu sijui kwa nn mod wameendelea kulea huu upumbavu.
Hizo chuki zako dhidi ya waisilam iliyo kujaa mpaka matakoni inatokana na nn hasa?
Ww waisilam walisha kuharibia nn cha kwako kiasi kwamba unashindwa kujadili mada iliyoko mezani unatoa kashifa za kidini dhidi yao kiasi hichi?
Aliyeanza kuleta udini si ni ndugu yako katika Imani!?? Mbona haukumkemea !?? Angaliza mwanzo kabisa aliyeanza kuleta issue za waislamu kuonewa wakati Uzi ni China alikuwa nani na alikuwa na maana gani!?? Mbona hukumkemea!??
 
Du hatari. Mambo ya marekani tena. Nimesema ndege zoteee za kivita hata za kiraia kufanya hivyo ni kawaida. Kuna uwezekano hujawahi kuona Air shows
Kwa kweli sijawahi maana nakuwaga bize sana na mamaako.
 
Back
Top Bottom