Video: Lowassa na Mwakyembe, Nani anasema ukweli kuhusu Richmond?

Video: Lowassa na Mwakyembe, Nani anasema ukweli kuhusu Richmond?

Tokea mwezi uliopita unapiga kelele Lowassa Fisadi. Ulipata wapi data hizo za ufisadi wake mpaka ukaamua kuvua sharti na kushangilia as if unafahamu sana. Tazama mwenyewe hizo video kisha tuletee majibu.
 
Mbona Mwakyembe mwenyewe alihitimisha akisema waziri mkuu hahusiki na richmond. Kilichomponza eti ni staili yake ya ufuatiliaji. Kwa maneno yake siku ile bungeni tume iliona kama Edo alikuwa anaingia mpaka jikoni wakati hakutakiwa. Kwa kifupi kama ni fisadi mbona serikali imemuacha siku zote hizo hawamchukulii hatua?
 
Mbona sijasikia Mh Mwakyembe akieleza chochote badala yake anarejea tu kwa juujuu. Haitusaidii kuamua hilo swali lako ni nani anasema ukweli.
 
Lowassa aachane na hayo mambo ya Richmond. Ni muda wa kuuza sera.
 
Mi Naona hii habari ya Richmond imepunguza sana productivity hapa nchini. Kila siku ni hii hii tu?!!! kuna escrow zimepigwa tunajidai kupotezea. Wananchi kimsingi wameshaamua wanampa nani kura zamaaani. Watanzania tunapoteza muda mwingi kwenye story na ubishi kuliko kazi
 
Jamani WACHAGA mwaka huu waspochuma ktk siasa hawatachuma kamwe. HUYU KATIBU MWENEZI WA ROMBO KATIA mpya, na wananchi/wanachama wa CHADEMA WAmetia fora kwa kurudisha kadi za CHAGADEMA.

Mmmmmmm hii ni mpya. Katibu mwenezi wa CHAGADEMA aenda CCM, NA WANACHAMA KIBAO WA chagadema waenda CCM. Wapi ile M4C.
 
Jamani WACHAGA mwaka huu waspochuma ktk siasa hawatachuma kamwe. HUYU KATIBU MWENEZI WA ROMBO KATIA mpya, na wananchi/wanachama wa CHADEMA WAmetia fora kwa kurudisha kadi za CHAGADEMA.

Mmmmmmm hii ni mpya. Katibu mwenezi wa CHAGADEMA aenda CCM, NA WANACHAMA KIBAO WA chagadema waenda CCM. Wapi ile M4C.
Dada yangu nawe unajiita great thinker bi bora uendelee na hile kazi yako mahana akija mteja wa kichaga hutomuuzia?funguka na ukabila wako.


swissme
 
....Kiukweli maisha yako kasi sana.Navuta taswira ya CCM na CHADEMA 2010 kuhusu mambo haya na nayaangalia pia mwaka huu wa 2015 nabaki kimya tu.Anyways tuendelee kutukana,kuzomea na kuandamana tutatinga tu magogoni.......(LOWASSA ni FISADI na ushahidi anao DR SLAA).
 
Ccm kupitia makamba walishakataa wanachama wao kushiriki midahalo
 
Back
Top Bottom