Tellurium
Senior Member
- May 30, 2019
- 131
- 154
Habari zenu wana MMU
Bila kupoteza muda ni kwamba nimejikuta naingia kwenye mgogoro na demu wangu kisa video za baikoko.
Tatizo lilianza baada ya demu wangu leo alipong'ang'ania nimtajie password ya vault yangu,Basi mimi nikajisemea moyoni mtoto akililia wembe mpatie umkate! Nikampatia password alichokutana nacho huko ni video za hatari za wanawake wenye misambwanda yao wakimwaga radhi aka wakikata mauno,video za nick minaj
Sasa tangu aone video hizo hataki mawasiliano na mimi akidai haniamini tena!!
Nawasilisha
Tellurium
Bila kupoteza muda ni kwamba nimejikuta naingia kwenye mgogoro na demu wangu kisa video za baikoko.
Tatizo lilianza baada ya demu wangu leo alipong'ang'ania nimtajie password ya vault yangu,Basi mimi nikajisemea moyoni mtoto akililia wembe mpatie umkate! Nikampatia password alichokutana nacho huko ni video za hatari za wanawake wenye misambwanda yao wakimwaga radhi aka wakikata mauno,video za nick minaj
Sasa tangu aone video hizo hataki mawasiliano na mimi akidai haniamini tena!!
Nawasilisha
Tellurium