Video: Ajali mbaya ya Noah yaua watu 8 Jijini Mwanza

Video: Ajali mbaya ya Noah yaua watu 8 Jijini Mwanza

Lugano5

R I P
Joined
Jul 15, 2010
Posts
4,520
Reaction score
760
Watu nane wafariki dunia na wengine wane kujeruhiwa katika ajali ya gari aina ya Noah iliyokuwa ikitokea Shinyanga kuelekea Mwanza.

Ajali hiyo imetokea jana jioni Wilayani Misungwi Mkoani Mwanza ambapo mashuhuda wa ajali hiyo wamedai chanzo chake ni mwendo kasi wa Dereva uliomfanya ashindwe kuimudu gari wakati akikwepana na lori.

Kaimu kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza amethibitisha kutokea ajali hiyo na vifo.

 
Last edited by a moderator:
Mtoa mada wacha kupotosha hiyo picha, huenda kweli ajali imetokea huko Mwanza lakini suala la kuweka picha ya ajali iliyoua ndugu wanne huko Lindi ni upotoshaji mkubwa.Mambo mengine hata kama umeona ni bora ukajiongeza.
 
Mtoa mada wacha kupotosha hiyo picha, huenda kweli ajali imetokea huko Mwanza lakini suala la kuweka picha ya ajali iliyoua ndugu wanne huko Lindi ni upotoshaji mkubwa.Mambo mengine hata kama umeona ni bora ukajiongeza.
Maneno yako mbona yanakinzana na hii video iliyoletwa! Video imenukuliwa kutoka TBC jana tarehe 19/8/2015 na inazungumzia ajali ya noah toka Shy kwenda MZA! Hakuna habari inayozungumzia ajali ya Lindi! Jaribu kuicheza hiyo video ndiyo utatambua ukweli uliopo.
 
Maneno yako mbona yanakinzana na hii video iliyoletwa! Video imenukuliwa kutoka TBC jana tarehe 19/8/2015 na inazungumzia ajali ya noah toka Shy kwenda MZA! Hakuna habari inayozungumzia ajali ya Lindi! Jaribu kuicheza hiyo video ndiyo utatambua ukweli uliopo.

Mkuu huenda hukuelewa labda kwasababu ulikuta picha ishaondolewa na mods, sawa ajali ilimetokea lakini picha aliyoweka sio ya tukio aliloanzishia thread.Picha aliyoweka ni ya noah iliyopata ajali huko Lindi ambayo ni moja ya matukio yaliyoacha simanzi kubwa sana Lindi maana ndugu saba walipoteza maisha ndani ya siku tatu kwa matukio tofauti.

Soma hapa: Tanzia: Msiba wa kihistoria ulioitikisa Lindi mjini, 7 wafariki
 
Watu 9 wafa, 5 wajeruhiwa baada ya gari aina ya Toyota Noah toka Kahama kuelekea Geita kuacha njia na kupinduka.

Ajali hiyo imetokea Wilayani Misungwi, Mkoani Mwanza.

Polisi imethibitisha kutokea kwa ajali hiyo.
 
Mkuu huenda hukuelewa labda kwasababu ulikuta picha ishaondolewa na mods, sawa ajali ilimetokea lakini picha aliyoweka sio ya tukio aliloanzishia thread.Picha aliyoweka ni ya noah iliyopata ajali huko Lindi ambayo ni moja ya matukio yaliyoacha simanzi kubwa sana Lindi maana ndugu saba walipoteza maisha ndani ya siku tatu kwa matukio tofauti.

Soma hapa: Tanzia: Msiba wa kihistoria ulioitikisa Lindi mjini, 7 wafariki

Mkuu habari ya ajali ya wale ndugu wa Lindi tuliisoma wote humu humu JF. Nami nilipata uchungu sana kwani Jack Mangongo nilikuwa namfahamu wakati wa uhai wake akiwa kama mtu wa mazingaombwe na mimi niliwahi kushiriki mojawapo ya michezo yake. Hivyo kuteketea kwa familia yake hiyo kwa kipindi kifupi iliniletea simanzi sana! Kuhusu video, nafikiri mods walibadirisha kwani inayoonekana sasa ni clip ya TBC ikielezea tukio hilo! Huenda picha imebadilishwa na siyo iliyowekwa hapo mwanzo.
 
Ajali mara nyingi inatokana na speed kali . Kwa mfano Noah haina handling capabilities kukimbia hvyo. Noah ni gari ndogo sana ya hapa na pale mjini mjini sio kukimbizana huko porini.

Pole kwa wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.
 
Watu 9 w

Polisi imethibitisha kutokea kwa ajali hiyo.
afa, 5 wajeruhiwa baada ya gari aina ya Toyota Noah toka Kahama kuelekea Geita kuacha njia na kupinduka.

Ajali hiyo imetokea Wilayani Misungwi, Mkoani Mwanza.



​Overspeeding & Overloaded-Poleni wafiwa
 
Noah ilikuwa inaendeshwa na police wa geita ktk safari binafsi
 
Inauma sana kupoteza wapiga kura. Wapumzike kwa amani
 
Back
Top Bottom