Vichekesho vya TFF na Play-Offs za Daraja la Kwanza

U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,811
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,811 2,000
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
 
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
656
Points
500
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
656 500
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
Wanabomoa badala ya kujenga.....Halafu timu zote mbili ndogo zilianzia mechi zao nyumbani kwao....ulitarajia nini pale .....TFF Bure kabisa....
Kama walitaka Play off.....basi ingekuwa moja...halafu neutral ground.......hapo matekeo yangekuwa hayana utata.....
 
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,472
Points
2,000
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,472 2,000
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
ina maana pamba na geita wangeenda kutia aibu
 
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
442
Points
500
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
442 500
We nawe ndo walewale... huo ni upumbavu wa bodi ya ligi,kama ni playoff wangechukua timu 6 za mwisho zicheze ligi ndogo ili kupata timu 4 za kushuka,au wangechukua timu 4 kuanzia nafasi ya 15 mpaka 18 nu kuchezesha plyaloff wangepata mbili za kuungana na 19 na20 jumla zingekuwa 4 za kushuka.
Lkn walichifanya ni uhuni wa soka wa vilabu hv viwili vya Geita na Pamba.
ina maana pamba na geita wangeenda kutia aibu
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,729
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,729 2,000
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
Huu mfumo mbovu saaana
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,236
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,236 2,000
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
Hii TFF ndiyo ile iliyoimbwa na Mkoloni katika wimbo wa soka la bongo, tumeshapiga kelele sana na haya mambo ila kila awamu ya TFF ina yake mambo
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,811
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,811 2,000
Wanabomoa badala ya kujenga.....Halafu timu zote mbili ndogo zilianzia mechi zao nyumbani kwao....ulitarajia nini pale .....TFF Bure kabisa....
Kama walitaka Play off.....basi ingekuwa moja...halafu neutral ground.......hapo matekeo yangekuwa hayana utata.....
Sawa kabisa. Ila England play offs ni za kupanda tu toka madaraja ya chini. Aliyeshuka kashuka.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
13,328
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
13,328 2,000
Kama ilivyotarajiwa timu za daraja la kwanza, Pamba na Geita Gold zimebaki kule kule baada ya kuvuja jasho na damu ili zipande Ligi Kuu, matokeo yake ukabuniwa mtindo sijui wa wapi eti play-off na timu zilizoshuka Ligi Kuu!!!!! Mwisho wa siku zile za Ligi Kuu zimerudi huko huko badala ya kushuka. TIFUTIFU nyambavu kabisa hii.
Very unfair. Timu itoke daraja la Kwanza ije kucheza playoff na timu ya TPL. Si sawa.
Zishuke nne, zipande nne. Kwisha
 
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
616
Points
500
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
616 500
Tatizojamii forum imevamiwa na mabwege wengi wanachangia tu kwenye uzi wanavyotaka: huu utaratibu ulishapangwa muda mrefu na nchi nyingi zina mtindo huu wa play off. wakati huo mlikaa kimya wala hamkutoa maoni yoyote. ila kwa sababu imetolewa timu ya mkoani kwako ndo unakuja kulalama humu!! hivi kama hiyo pamba kwa mfano imeshindwa kwa kagera sugar ambayo ni kibonde ligi kuu unategemea ipewe nafasi ili ije icheze na simba, yanga au uzam?
 
IFRS

IFRS

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
IFRS

IFRS

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2014
1,881 2,000
Timu mbili za juu kwenye ligi daraja la kwanza zinapanda moja kwa moja, na Timu mbili za chini za ligi kuu zinashuka moja kwa moja.huu ndio utaratibu uliokuwepo zamani na mwaka huu umeendelezwa.
Kilichoongezeka ni kwamba tff wameongeza wigo wa timu zingine mbili (iliyoshika nafasi ya 3 na 4) za ligi daraja la kwanza kupanda ligi kama watazifunga timu za ligi kuu zilizoshika nafasi ya 3 na 4 kutoka mkiani.
Kwahiyo ukimaliza nafasi ya 1 na 2 kwenye ligi daraja la kwanza unapanda moja kwa moja ligi kuu, ila ukishika nafasi ya 3 na 4 inabidi ucheze play off kupanda
 
Mbobo

Mbobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
382
Points
500
Mbobo

Mbobo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
382 500
Timu mbili za juu kwenye ligi daraja la kwanza zinapanda moja kwa moja, na Timu mbili za chini za ligi kuu zinashuka moja kwa moja.huu ndio utaratibu uliokuwepo zamani na mwaka huu umeendelezwa.
Kilichoongezeka ni kwamba tff wameongeza wigo wa timu zingine mbili (iliyoshika nafasi ya 3 na 4) za ligi daraja la kwanza kupanda ligi kama watazifunga timu za ligi kuu zilizoshika nafasi ya 3 na 4 kutoka mkiani.
Kwahiyo ukimaliza nafasi ya 1 na 2 kwenye ligi daraja la kwanza unapanda moja kwa moja ligi kuu, ila ukishika nafasi ya 3 na 4 inabidi ucheze play off kupanda
Shukrani chief apa nimeelewa kumbe ni sawa tu
 

Forum statistics

Threads 1,304,178
Members 501,290
Posts 31,505,441
Top