Viatu vya ngozi kwa bei poa kabisa.

Viatu vya ngozi kwa bei poa kabisa.

Joined
Jul 27, 2016
Posts
49
Reaction score
14
Tunauza viatu vya ngozi almaarufu kama viatu vya kimasai. Kwa jumla na rejareja vya shanga bei ya jumla 8500 na vya ngozi jumla ni 8000/= tupo dodoma. Oda kuanzia pea 10 kwa mawasiliano piga 0655153518
IMG_20180914_182811.jpeg
IMG-20181120-WA0002.jpeg
IMG_29102018_105700.jpeg
39925115_255130678488214_5224598239776342016_n.jpeg
IMG-20180930-WA0007.jpeg
IMG-20180919-WA0004.jpeg
IMG-20181014-WA0001.jpeg
IMG-20180919-WA0012.jpeg
 
Kazi nzuri.!
Kama hutojali naomba namba ya huyo mwenye miguu mieupe!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom