Viatu na handbag za mitumba.

Viatu na handbag za mitumba.

Miss fashion

New Member
Joined
Sep 28, 2014
Posts
1
Reaction score
0
Wapendwa karbun mpate viatu na handbag za mitumba ya ukwel tunapatkana dar wa dar unaletewa ulipo wa mkoan unatumiwa popote ulpo kwa pcha zaid plz to follow page yetu instagram "VIATU NA HANDBAG ZA MITUMBA" kwa mawasiliano zaidi tupigie 0659-991891 Karibuni.
 

Attachments

  • 1412256237125.jpg
    1412256237125.jpg
    75 KB · Views: 129
  • 1412256348538.jpg
    1412256348538.jpg
    86.9 KB · Views: 118

Similar Discussions

Back
Top Bottom