Viatu na handbag bomba za mitumba

Viatu na handbag bomba za mitumba

Sabra said

Member
Joined
Jun 28, 2014
Posts
49
Reaction score
9
Haya sasa hii ni spesho kwa wale wote wanaopenda kwenda na wakati karbu upate viatu na handbag za mitumba ya ukweli uvae peke yako mjini kwa bei ndogo sawa na bure kila kiatu na handbag ina bei yake@UTATUMIWA POPOTE ULPO NIFOLLOW INSTA "VIATU NA HANDBAG ZA MITUMBA" OR what's up thro ma # 0659-991891,karbuni.
 

Attachments

  • 1411215000731.jpg
    1411215000731.jpg
    53.8 KB · Views: 200
  • 1411215057088.jpg
    1411215057088.jpg
    47.7 KB · Views: 173
  • 1411215121108.jpg
    1411215121108.jpg
    62.9 KB · Views: 175
  • 1411215184489.jpg
    1411215184489.jpg
    50.5 KB · Views: 164
  • 1411215253668.jpg
    1411215253668.jpg
    91.4 KB · Views: 177
  • 1411215317179.jpg
    1411215317179.jpg
    56.5 KB · Views: 166
Haya sasa hii ni spesho kwa wale wote wanaopenda kwenda na wakati karbu upate viatu na handbag za mitumba ya ukweli uvae peke yako mjini kwa bei ndogo sawa na bure kila kiatu na handbag ina bei yake@UTATUMIWA POPOTE ULPO NIFOLLOW INSTA "VIATU NA HANDBAG ZA MITUMBA" OR what's up thro ma # 0659-991891,karbuni.
Weka ya bei
 
Back
Top Bottom