VIAGRA bomba


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,920
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,920 280
Tatizo la ngufu sa kiume linazidi kuwa kubwa kila uchao hali hii imefanya dawa sa kuongesa ngufu sa kiume siwe na soko sana na matapeli wausao dawa feki pia wamejipatia pesa mingi, kama unajua fiagra bomba tuambie ili mwenye tatiso hili wajue mimi Najua moya naitwa Antreviron inatengeneswa na dushe ya punda, farasi, nyati, chatu, na dubu! Ni nzuri kupita maelezo dosi yake ni 2×2×7
Angaliso: usisidishe dosi utapasua misipa ya duse yako
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
Solution:
-kula vyakula kama mihogo, samaki, aslali, maziwa, pili pili, soya na vyakula vinhinevyo.
-fanya mazoezi yaviungo
-Wakati wa tendo hakikisha upo safi kiakili hata ki mwili pia.
-na upate mda mrefu wa kupumzika in order ku remove carbondioxide ndani ya damu

Hayo madawa si salama kwa afya yako mkuu!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Tatizo la ngufu sa kiume linazidi kuwa kubwa kila uchao hali hii imefanya dawa sa kuongesa ngufu sa kiume siwe na soko sana na matapeli wausao dawa feki pia wamejipatia pesa mingi, kama unajua fiagra bomba tuambie ili mwenye tatiso hili wajue mimi Najua moya naitwa Antreviron inatengeneswa na dushe ya punda, farasi, nyati, chatu, na dubu! Ni nzuri kupita maelezo dosi yake ni 2×2×7
Angaliso: usisidishe dosi utapasua misipa ya duse yako
Kwanza umetulaghai kuhusu huo mchanganyiko wa hiyo dawa uloitaja halafu humo kwenye red mmmmmh
 
A

azee

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
77
Likes
21
Points
15
A

azee

Member
Joined Apr 25, 2012
77 21 15
Inbox me nikupe directives za kupata dawa...achana na hizo ambazo hata formula ya kutengenezwa haifahamiki
 
A

azee

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
77
Likes
21
Points
15
A

azee

Member
Joined Apr 25, 2012
77 21 15
Inbox me nikupe directives za kupata dawa...achana na hizo ambazo hata formula ya kutengenezwa haifahamiki
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Tatizo la ngufu sa kiume linazidi kuwa kubwa kila uchao hali hii imefanya dawa sa kuongesa ngufu sa kiume siwe na soko sana na matapeli wausao dawa feki pia wamejipatia pesa mingi, kama unajua fiagra bomba tuambie ili mwenye tatiso hili wajue mimi Najua moya naitwa Antreviron inatengeneswa na dushe ya punda, farasi, nyati, chatu, na dubu! Ni nzuri kupita maelezo dosi yake ni 2×2×7
Angaliso: usisidishe dosi utapasua misipa ya duse yako
Kwa wenye matatizo kama haya ni vyema kuwaona mataalam wa mambo ya afya ya viungo au uzazi! Hizi dawa za kuandikia huku bila kuconsult madaktari unaweza kujikuta unalifanya tatizo kuwa kubwa zaidi ... Baadhi ya dawa za kienyeji hazijafanyiwa research ya kutosha na side effect zake bado hazijajulikana vya kutosha. Ni vyema kuwa waangalifu. Nilishawahi kushuhudiwa mtu mmoja laiyetumia dawa hizo, na nguvu ikarudi lakini baada ya miezi sita ile kitu ikafa nguvu kabisa, akawa haweza kabisa bila dawa ...
Ni angalizo tu wakuu!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Dawa ni sumu chukueni mchanganyiko huu tangawizi kilo moja vitunguu saumu kilo moja karangambichi nusu kilo maziwa fresh halisi lita moja asali ya nyuki wadogo halisi nusu lita pweza nusu kilo hajinamoto nusu kijiko cha chai menya na katakata twanga weka kwenye sufuria na kuchemsha pamoja mchanganyiko huu uliwe kwa muda wa siku saba tatizo kwishneyy
 
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
843
Likes
5
Points
35
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
843 5 35
Dawa ni sumu chukueni mchanganyiko huu tangawizi kilo moja vitunguu saumu kilo moja karangambichi nusu kilo maziwa fresh halisi lita moja asali ya nyuki wadogo halisi nusu lita pweza nusu kilo hajinamoto nusu kijiko cha chai menya na katakata twanga weka kwenye sufuria na kuchemsha pamoja mchanganyiko huu uliwe kwa muda wa siku saba tatizo kwishneyy
duh ama kweli
 
maghambo619

maghambo619

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
799
Likes
256
Points
80
maghambo619

maghambo619

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
799 256 80
Dawa ni sumu chukueni mchanganyiko huu tangawizi kilo moja vitunguu saumu kilo moja karangambichi nusu kilo maziwa fresh halisi lita moja asali ya nyuki wadogo halisi nusu lita pweza nusu kilo hajinamoto nusu kijiko cha chai menya na katakata twanga weka kwenye sufuria na kuchemsha pamoja mchanganyiko huu uliwe kwa muda wa siku saba tatizo kwishneyy
yote haya ya nini? ( ukikutwa unachanganya unaweza kushikwa uchawi bure)
 
M

Mussa Mujule

Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
3
Age
32
M

Mussa Mujule

Member
Joined Jul 9, 2013
23 0 3
Solution:
-kula vyakula kama mihogo, samaki, aslali, maziwa, pili pili, soya na vyakula vinhinevyo.
-fanya mazoezi yaviungo
-Wakati wa tendo hakikisha upo safi kiakili hata ki mwili pia.
-na upate mda mrefu wa kupumzika in order ku remove carbondioxide ndani ya damu

Hayo madawa si salama kwa afya yako mkuu!
Nimekupata vzr sanaaaaaaa,nadhan huu ndio ushauri nilio kiwa naitaka.
Safi sana babu
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Solution:
-kula vyakula kama mihogo, samaki, aslali, maziwa, pili pili, soya na vyakula vinhinevyo.
-fanya mazoezi yaviungo
-Wakati wa tendo hakikisha upo safi kiakili hata ki mwili pia.
-na upate mda mrefu wa kupumzika in order ku remove carbondioxide ndani ya damu

Hayo madawa si salama kwa afya yako mkuu!
Zero One Two naona una experience ya kutosha hakika we ni Bwana mitishamba haswaaaaaaa.
Umesahau mtindi na karanga
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,569
Likes
2,901
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,569 2,901 280
Bujibuji aliisha maliza, aliweka uzi humu uliokwenda kwa jina la Dawa ya chumbani.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Solution:
-kula vyakula kama mihogo, samaki, aslali, maziwa, pili pili, soya na vyakula vinhinevyo.
-fanya mazoezi yaviungo
-Wakati wa tendo hakikisha upo safi kiakili hata ki mwili pia.
-na upate mda mrefu wa kupumzika in order ku remove carbondioxide ndani ya damu

Hayo madawa si salama kwa afya yako mkuu!
Mkuu ungeorodhesha hivi vyakula vinginevyo pia tupate darasa kamili ingesaidia sana.
Thanks
 
D

Diswe

Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
D

Diswe

Member
Joined Jul 5, 2013
34 0 0
Huo ni ukweli tatizo la nguvu za kiume ni kubwa na kuna wale waliozaliwa hivyo, kuna waliopungua nguvu kutokana na maradhi na wengine mtindo wa maisha wanayoishi na vyakula wanavyokula.........Tafuta dawa hii ni kiboko inaitwa KABANGA...inapatikana hasa kwa madereva wazoefu wa malori yaendayo Kongo..........HATARI:love:
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410